Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi akili za mzee moses nnauye zilikuwa ni sawa na hizi za mwanae nape??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by TUMBIRI, May 24, 2011.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kila mara Nape Nnauye anavyoropoka huwa najiuliza hivi na Baba yake alikuwa hivi? Naombeni msaada kwa wale mnaojua vizuri historia ya Mzee Moses Nnauye isije kuwa tunamponda bure mtoto wa watu kumbe ni mambo ya kurithi.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Oh Yes... the father was divisionalist as his Son... he had more Enemies than Friends within the Party...

    By then it was OK to be disliked it was One Party Dictatorship make decisions like in a military


    LIKE FATHER LIKE SON!!!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nahisi ndivyo alivyo kua,
    mara nyingi mtoto ana reflect jinsi alivyo mzazi wake/alivyokua!!!
    haiwezekani mgomba uzae maembe bana
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je na waliomchagua Je! akili zao zikoje? kama za Nape? Du! kweli watz tunakazi kubwa!
     
  5. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,026
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Mzee Moses Nnauye alikuwa mtu mwenye akili timamu hasa, mwenye msimamo na aliyeamini katika siasa ya ujamaa, hakumchukia mtu kwa majungu wala kwa kutofautiana nae mawazo, hakuwa mwingi wa maneno bali vitendo zaidi. Alijali watu na kuwaheshimu sana. Hakupenda mali wala hakuitaka kabisa imsogelee. Alipofariki aliagiwa kwa mkuu wa mkoa kwani hakuwa na hekalu la maana ambaolo viongozi wa CCM wangependa awe nalo na mahala hapo ndipo pawe mahali pake pa kuagiwa. Moses Nnauye, Julius Nyerere na Daudi Mwakawago ndi watu walioamini hasa katika ujamaa na kuweza kuutekeleza kwa vitendo. Moses Nnauye wa watu alikuwa mpiga kinanda mashuhuri na hodari sana. katika mashindano ya upigaji vinanda alishindwa na mtu mmoja tu, nae ni mtoto wake wa kiume, sio Nape. Hukuna uhakika kama Nape ni mtoto wa mzee Moses Nnauye au aliwahi kupata malezi ya mzee yule. Nnape ameibuka hivi juzijuzi tu na hilo jina lakini uhusiano na yule mzee marehemu bado unatia mashaka. Anayekuambia Nnape ni kama mzee Moses Nnauye huyo, mwongo au hajui kama hajui halafu hataki kujua kama hajui
     
  6. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,026
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280

    Ukiwa na maadui wengi ndani ya CCM bila kujali ni CCM ipi ya kale au ya sasa, definetely wewe ni mtu mzuri. Kuwa mkweli bila kujali ushabiki wala mahaba yako kutasaidia kuliondoa taifa hapa lilipo. Kuujua ukweli na kuukataa kwa mapenzi binafsi ni unafiki. Unafiki ambao ndio umetufikisha hapa tulipo. Tusioneane haya kuambizana ukweli wala kukatazana kufanya majungu
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    ..not sure about that! ila kabadilika sana huyo dogo alikua na substance kichwani kipindi cha nyuma, sijui nini kimetokea
     
  8. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    True, lkn ungeongeza kuwa alikuwa womanizer mkubwa sana!!
     
  9. O

    Omumura JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hapo umenena mkuu, jamaa alikuwa hapitwti atii!!
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mnapomzungumzia Mzee Moses Mnauye Mnanikumbusha President wa UDSM - BAZIGIZA, safari ya Pyongyang na statement za mzee mnauye za Chuo kikuu cha Manzese.
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,765
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    JF mshaanza na nyie, hebu mwacheni mwenzenu atimize wajibu wake, msije mtachokonoa chokonoa mpaka mje na kali kamba ni mtoto wa kufikia ..!!
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Good Example Makamba ok he was like Makamba then... weigh your thoughts...
     
  13. F

    FUSO JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,765
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    haya sasa mengine.
     
  14. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,026
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Makamba alikuwa na maadui lakini si wengi kuliko marafiki ndani ya CCM, kwa tabia zao na utashi wao walimfurahia na walimouna bora kuliko Mangula, Mangula alikuwa na mpaka sasa ana maadui wengi ndani ya CCM kuliko Makamba. Makamba angekuwa na maadui wengi wasingekaruhusu kale katoto kake pale. Makamba hakupendwa na watu wenye akili timamu wengi na hao watu si rahisi kuwakuta CCM, ingawa wapo lakini ni wachache sana
     
  15. M

    MJM JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nape namwona kama Magamba in action kwa kuropoka. Asichojua ni kwamba ukizeeka unakuwa kama mtoto na magamba alikuwa kwenye diminishing return
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee nauye alikuwa mpiga ngoma ktk kikosi cha burudan cha chama. Huyu mzee alikuwa anabusara sana, hata mafanikio ya sasa ya mwanae Nape kwa namna moja yanatokana na msingi aliouacha huyu mzee ktk chama!
     
  17. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Si lazima kila mtoto awe na tabia kama za baba yake.
    Mzee Nnauye hakuwa mtu wa kuropokaropoka. Alikuwa makini sana.

    Lakini kwa upande mwingine si busara kuleta stori za familia yake na kumwongelea Marehemu Nnauye negatively eti kwa sababu tu hupendi mambo ambayo mtoto wake anaongea au anafanya.

    Huyu kijana naye sio kwamba ni mropokaji kwa hulka. Ni sehemu tu ya kazi yake, katika kupiga debe, lazima itokee aongee mambo mengine tusiyopenda. He is just doing his job.
    Kama akiongea siasa zisizo faa, anatakiwa kumjibu kwa kiwango hicho hicho. Hiyo ndio siasa.
     
  18. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,541
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa nyoka naye huwa nyo...kaaaaaaaaaa................. sisimizi hawezi kumzaa tembo
     
  19. K

    KAPIRIPIRI Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heri uchi wa nguo kuliko uchi wa kichwa,Nape jirekebishe
     
  20. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtaongea sana
     
Loading...