Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Ahadi Hii, Kweli Rais Bado Anaikumbuka?????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, Nov 4, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu;

    Wakati akihutubia BUNGE siku ya tarehe 30/12/2005 Mjini Dodoma, Rais Kikwete, kati ya moja ya ahadi alizotoa, aliahidi Kujenga Shule za Bweni za Sekondari za Kitaifa nchini. Nitashukuru kujua kama ahadi hii imeanza kutekelezwa na kutimizwa.

    Nawasilisha.
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaha unamjua celebrity huyo? Mpigie simu kama una dola za kutosha yupo nje ya nchi
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mbona ahadi nyingi tu hajatekeleza mkuu?
     
  4. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kuna msemo mmoja maarufu sana kati ya wanasiasa wakati wanapopiga glass zao za wine...."Usipowadanganya Watanzania, utawadanganya wakina nani tena?"

    Tunakubali kudanganywa na kutoa thamani yetu tukijua tunadanganywa
     
  5. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Solar Power nakushukuru sana kwa hii thread yako make inatukumbusha mbali na mambo mengi sana ambayo tumekuwa tukilambishwa na hawa wana si-hasa wa Bongo land. Nadhani huu ni wakati muafaka wa kuanza kudai utekelezaji wa ahadi zetu kwa kuanzia kwa Waheshimiwa Madiwani, Wabunge na huyo mkuu wa Kaya. Tukianza taratibu, tunaweza kuweka mpango mkakati kwa yeyote alieshindwa asithubutu hata kujaribu kurudi tena kwe2 kutuomba kura. Nafahamu J.K muda wake utakuwa umekwisha lakini tukijipanga vizuri inaweza ikawa na impact katika chama cha Magamba. Nawasilisha.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Bado amebakiza miaka 4. Subiri, usiwe na papara.
     
  7. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe ni muhimu tukafanya hivyo kama taifa na njia nzuri ni kutumia radio na televisheni hatua kwa hatua na kwa kiwango cha juu. Asante sana kwa ushauri wako utasaidia sana.
     
  8. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si papara bali ni kulikumbusha taifa kuwa ahadi hii ni nzito na ni muhimu sana ikatekelezwa kama ilivyoahidiwa. Dr. Shein yeye aliahidi shule 22 za namna hiyo kwa miaka mitano lakini mpaka jana wanakaribia kutimiza hilo lengo la kuwa na shule ya namna hiyo ya sekondari katika kila wilaya.
     
Loading...