Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi agenda ya Bwana Reginald Mengi in ipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Jul 27, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi nikisoma The Guardian naona picha ya Mengi na balozi wa nchi nyingine wakifanya mazungumzo. Caption ya picha haisemi mazunguzo gani zaidi tu ya balozi amefanya 'courtesy visit' kwa Mengi!! Je, hayo mazungumzo yanahusu nini hasa?
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mengi ni zaidi ya unavyofahamu,angalia tuzo aliyopewa hivi karibuni ya mfanyabiashara mwenye kusaidia jamii inaonesha ni mtu wa watu hivyo balozi kwenda kwake kumtembelea ni jambo la kawaida.
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mengi ana Mengi, waulize wanaomjua watakwambi.
    Moja wapo ni kusaidia watu wenye matatizo mbalimbali
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu umbeya nahisi MMU mbali, kwani Mengi na Klyn wameshapata mtoto? Maana nilisikia bibie kavimba miguu anatematema mate kama Cobra........lol!!!!!!
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    we na mleta thread nani wa kumzodoa mwenzie?
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anasaidia kufichua uozo wa magamba hasa maadui zake.
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ngoja nijidai sijaelewa kabisa, ha ha ha ha ha ha hiki kizee kumbe kinashabaa, Klyn huuuuuu huuuuuuuuuuuuuu saaaafi ndo dawa ya walimbwende , piga kitu then anakuwa mpole mwenyewe
     
  8. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo maana nimesema huu umbeya yaani niliouandika mimi kama hujanielewa. Shirikisha ubongo wako basi acha kukurupuka huoni nimesema MMU mbali ninamaana siwezi vumilia nikaupeleka panapohusika
     
  9. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Kwani wewe hujui Mengi ni nani!!!!!!????
    Wanachofanya hao mabalozi ni kuvutia wawekezaji kwenye nchi zao na mabalozi wetu walitakiwa wafanye vivyo hivyo ila wao ni kuhudhuria birthday parties tu ndio wanachojua, mara chache sana kuwaona picha zao wakiongea na wawekezaji
     
  10. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,308
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    kinachoniuzi habari ya kukutana na mabalozi inaweza kuchukua nusu ya muda wa habari mbona kuna wamiliki tofauti wa tv kama cnn lakini hawatumii tv zao kujionyesha au mmesahau marudio ya uchaguzi mwaka 95 alipoonyesha picha za mauaji ya rwanda kuna kitu kimejificha
     
  11. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Hawaendi kwa Mengi kwa sababu anamiliki vyombo vya habari, ila ni kwasababu yeye ni mfanyabiashara mkubwa na miongoni mwa wahisani wakubwa nchini kama Bakhresa na MoDewji. Wote tunajua Bakhresa yuko so private sio mtu wa media na MoDewji ingia kwenye blog yake utamwona mara kwa mara.
     
  12. o

    okoyoko JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2016
    Joined: Jun 15, 2014
    Messages: 670
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 80
    na mengine ni yapi? peri
     
Loading...