Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIV test online.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, Aug 16, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Enyi machichatter,nimekuwa nikifuatilia nyendo zenu kwa makini sana na nimegundua yafuatayo:
    1. Mnatongozana sana
    2. Tongozana zenu nyingi haziishii kwenye keyboard,mnachukua hatua moja zaidi.
    3. Matokeo yake wengi mnapigiana simu na kukutana pia.
    4. Binadamu ni binadamu wengi wenu mnaishia kurengetana ( which is vere gud).
    Hapa chi chat neno la bishanga ni alfa na omega,sitaki mtu anibishie kwa niliyosema hapo juu.
    Kwa kukusaidieni ili kideti cha kwanza msipoteze muda kwenda angaza au kuingia gharama za vitendea kazi, nyie mkutane moja kwa moja gesti na ikiwezekana msalule mlangoni,hivyo basi:
    Kwa kushirikiana na watafiti mahiri wa JHopkins University ya marekani tunakuleteeni kipimo cha hechiaivii on line, mnapima na majibu mnapata hapa hapa.Kwa maelezo zaidi niPM.
    UKIMPENDA UTAMJALI!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    Bishanga mie ndo nitakua mtoa majibu ya vipimo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kupima mchezo? Subiri uone watu watakavyokimbia majibu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Bishanga bhana umejuaje kama wana ChitChat wanaenda hatua mbele zaidi?,
    Au wewe ndio yule mwenye ma-ID mengi?
    Utafiti wako nina wasiwasi nao.
     
  6. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kawaida mbona hiyo sa unataka tuu watu waishie online bana istoshe watu wenyewe ni weng wapo hapahapa nanjilinji, katavi,mtomdolioto aaah bishanga wachamambo yako sema tuu labda wawe serious tu na wakifanyacho heheheeee wakora waitu
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aiseeee kumegana ndio mpango mzima! lol! UKIMWI UNAUA!
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,860
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ..sasa sisi ambao tumeisha jamiiana..(socialize)..inakuaje..
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kumbe machit machata ndivo mlivo...........
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa hujui? Sisi ni watu wa action bana,maneno machache vitendo zaidi.
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Msumari umegusa mfupa? Funguka!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kama unabisha muulize @ kaizer.
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Unaogopa eh?
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bila kifanyio?
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Asprin awe wa kwanza kupewa hicho kipimo, Lol.
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mganga wake anaitwa @ figganiga alimpa mzizi akamhakikishia hawezi kuukwaa.
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    He dogo Bishanga vipi tena?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    siuogopi kabisaaaaaa, njoo tujaribu uone kama utapata!?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Bishanga ana ukimwi....
     
  20. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yote kwa yote ukimwi upo na unaua utakufa bila kutimiza malengo yako pima afya na mtulizane
     
Loading...