Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIV-new case

Discussion in 'JF Doctor' started by Katabazi, Aug 28, 2010.

  1. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba kujua wapi(kama mgonjwa anaishi Mwenge,DSM,TZ) anaweza kupata ushauri wa mwanzo kuhusu cha kufanya all the basics hata kama ni hapa jukwaani, kwa mtu ambaye matokeo kuwa ni HIV positive mapema, mojawapo ya vitu ninavyotaka kujua niwapi wanatoa msaada wa mawazo i.e like vyakula gani,jinsi ya kuishi au hata kama kuna habari yoyote ya muhimu kwa mgonjwa ambaye ndio kwanza amepimwa na kujigundua .
    Asante.
     
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Mwenge sijui, ila kama upo tayari kwenda nje ya Mwenge, naifahamu sehemu fulani kule Mwananyamala ila haina usiri sana, if you need more private is not good place, if you need to know the place let me know
     
  3. N

    Ndele Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nenda lugalo au hindu mandar wanaweza kusaidia
     
  4. H

    Haika JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hapo alipopima watamuambia kila kitu, ila hospitali zote, zina clinics. ni vizuri apime CD4 haraka kwanza, wengi wanachelewa hapo na kijikuta wanateseka na ugonjwa mdogo tu.
    Privacy inakuwa kwa wakati wa kuhudumiwa tu, ila karibu kila mahali kuna foleni ya kutosha
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nenda PASADA pale kanisa katoliki chang'ombe opposite chang'ombe polisi. Is the best place kwa hapa dar hata Angaza wakikupima ukaonekana umeathirika wanakushauri uende huko.
     
  6. k

    kukuna Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muhimbili wanakitengo,wanaangaliwa vizuri sana na dawa bure,unapimwa hizo cd4 kila baada ya mwezi sikumbuki vizuri,ila cliniki yao bomba sana wanasaidia mno kiushauri na dawa za hapa na pale.
     
Loading...