Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiv kwa nin pro Lipumba asiende unyamwezini akakombea ubunge?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Apr 19, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Najiuliza hatima ya huyu mtu kisiasa
    ndo kusema ubunge haumfai yeye anafaaa kuwa raisi tuuu na ya uraisi yakimshinda jee??
    Ebu mshauri jmaa huyu great thinkers
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,050
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    Hawezi kujenga hoja, jinsi anavyoongea! ni kama komedi, anafaa kuziba pengo la kanumba.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Yule hata Udiwani hawezi kupata sembuse Ubunge mkuu wangu!!.........
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ameenda Tandahimba kuchukua perdiem.
     
  5. n

    ngaranumbe Senior Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msimchagulie kugombea ubunge, kugombea ni suala la kimkakati na maamuzi binafsi, pili ndo wananchi na wapambe kumpa ushauri wa usukani. Kama anaona hataweza kimshiko hata mimi sioni haja ya kupoteza muda ukizingatia akina Maalim Sharif walishaula kwao. Kachoka, mwacheni apulize vuvuzela na ifikapo wakati wa kampeni apate perdiem zake aishi.
     
  6. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    We naona unaleta utani,Kanumba anaingiaje hapa? Acha ujinga ujinga,kama huna la maana bora usi post chochote.
     
  7. K

    Kasoma New Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kukosa ushauri tu nadhan kuna watu wanampumbaza ndio maana hivyo!
     
  8. I

    Ichimuisebu Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu anaongea afu anahema hema.Utadhani katoka mazoezi ya mbio.Ki mtazamo anaonesha ni KASUKU!
     
  9. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pro lipumba njooo ujibu hoja hapa CUF wako wapi?
     
  10. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Kwani mmeambiwa huko unyamwezi kuna shida ya wabunge? Au yeye bila ya ubunge hawezi kuishi? Wanaume mnatabia za kike?
     
  11. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeguswa nini jibu hoja
     
  12. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Duh umekurupuka sana mkuu jipange kwanza
     
Loading...