Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiv inawezekana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, May 21, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jaman hiv inawezekana ukaaply vyuo halafu ukakosa vyote na kama ukikosa unatumia altenativily gan
    pia n possiple m2 mwenye three ya 14 kuapply coz ya engeenia kupata udsm na mkopo plz msaaada!!!!!!!!!!!!
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    inategemea na hiyo III-14 imepangiliwaje na unataka facult gani, weka mambo hadharani usaidiwe.
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ah nina phy E chem E math D na GS S ninahitaji civil engeering mkuu!!!!!
     
  4. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nina phy E Chem mathD na GS S nilikw nahtaj civil engeenering
    msaada mkuu!!!!!!!!
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,448
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Kwa matokeo hayo mbona upo vizuri. Nilikuwa na rafiki yangu few yrs back alikuwa na matokeo kama yako alipata St. Joseph na akapata mkopo, so sijui now imekuwaje. Unless you are only aiming at UDSM.
    All the best.
     
  6. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    thx alot man kwa hilo
     
  7. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hakuna lisiloshindikana hapa duniani,labda kurudisha roho ya mtu basi!
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    KWA HIYO HAUHITAJI TENA?? AND KWA USHAURI WANGU NAKUSHAURI USICHAGUE CIVIL PALE UDSM COZ KUNA BONGE LA COMPETITION LABDA JARIBU St. JOSEPH na ARDHI UNAWEZA PATA.
     
Loading...