Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIV inanitesa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HIV+, Sep 25, 2012.

  1. H

    HIV+ Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jamvi.
    Naombeni maoni yenu /michango yenu.
    Mie ni Mdada wa miaka 30 nima MBA ya UDSM na nimebahatika nimeajiriwa hapa DSM mitaa ya post mpya.Pia nina ishi na Virus visababishavo ukimwi (HIV)

    Naisha maisha ya kawaida kabisa nimejenga na nina kiusafiri cha kunifikisha popote napotaka kwenda.Vile vile ni Mrembo nimeumbika haswaa maji ya kunde umbo la kibantu haswaa hakuna mwanaume akutane na mie asigeuke mara mbili mbili kuniangalia.

    Niliishi maisha ya kawaida tu hapo awali adi mwaka 2008 mwishoni nilipata mchumba kwenda kupima mie nikangundulika nimeathirika wapendwa.kweli ilikuwa hali ngumu sana kwa upande wangu.Nikakaa kimya adi leo sijawambia mtu ndo naweka wazi hapa Jamii leo hii.Namshukuru Mungu nina afya njema sana sina hapa uwezi kujua hata ukiambiwa uwezi kukubali.

    Shida ni hii hapa Unyanyapaa kwa baadhi ya jamaa zetu katika jamii zinazotuzunguka umekuwa mkubwa sana.
    Hali hii uwa inanipelekea kutaka kuambuka kwa makusudi wanaume wanaojigonga kwangu.Na wakati mwingine mie kama binadamu uwa najikuta kwenye mahusiano kama mjuavyo mara ya kwanza mtatumia kinga ya pili njema inataka kavu hapo ndo uwa napatwa na ngazi mwili mzima.

    Jamani napenda kutoa wito kwa waathirika mwenzangu hapa Jamii forum tujiunge walau tufanye ka network ketu ili tuangalie namna ya kupambamba na Maradhi+Unyanyapaa na kukumbusha jamii UKIMWI upo nna pia hauchagui.Maana sie wagonjwa ndo tunajukumu la kuwalinda hawa wanao tunyanyapaa.

    Tukichukulia Hasira unyanyapaa nawaaambia waTanzania wengi watapoteza maisha yao kwa HIV.
    Na ninajutia sana Kwa kuwaambukiza wengine kwa taama zao za kimwili.
    Asante
    HIV+
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Aisee hili gonjwa ni baya watu wakilikwaa wanakuwa wanyonge sana mioyoni mwao. Mungu atuepushie mbali
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Pole sana. Mungu haumwi wala hafi...omba tu atanyoosha mambo.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Me like that....but....lo!
     
  5. S

    Sukula JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    pole sana mpedwa,kweli unyanyapaa upo tena kwa kiwango kikubwa sana.Nafanya kazi na NGO fulani kwa maswala ya watoto,aisee jamii inawatesa sana watoto wa aina hiyo,bado hawajajua kbs jinsi ya kuishi nao.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuusambaza ndio umepata busara sio?
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    pole sana dada, ila sasa nakushauri uwe mtu wa kusali zaid ili Mungu akue faraja kuepuka unyanyapaa. pia nakuombea usiwe na hasira zaid ili usije ukawaambukiza wengine kama ulivyosea. nimeupenda sana moyo wako wa dhati wa kuwalinda ambao bado hawajaathirika. mungu akubariki
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu umekosea sana.
     
  9. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu atakufa! Full stop!!!
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu sijakuelewa hapo unamaanisha nini?
     
  11. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I salute you kwa kweli. Penye nia pana njia just keep good faith HIV ya siku hizi is manageable na huna sababu ya kuwambukiza wengine course what goes around comes around. ! Huo unyanyapa utakuwa unatoka wale wasiojitambua, wasamehe bure, a brighter day must be coming to you.
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    oh!sikia mamii
    hebu badilisha kwanza hyo user name yako,umeanza kujinyanyapaa mwenyewe!
    kuwa ni mwathirika sio kifo,una nafasi ya kufanya mengi sana ambayo wengine(tunaoamini hatuna )hatufanyi
    jipende na furahia maisha,kuathirika sio sababu ya kujikataa na kuwapa wengine sababu ya kukukataa au kujustfy kukataliwa na jamii,hiyo jamii inayokunyanyapaa yenyewe haijui hali zao kiafya ziko vipi
    jichanganye na marafiki wengine watakaokupa tumaini la kuwa maisha yanaendelea,ukijifunga na kuamini kuwa kwa kuwa ur HIV+ basi marafiki unaowastahili ni wa aina hiyo tu hujitendei haki my dear!
    wewe ni wa thamani sana na wa pekee!
    thamani yako kama mwanadamu inabaki palepale haijalishi jamii inakuchukulia vipi!ulianguka hapo umefanikiwa kusimama ishi maisha yako unayodhani ni salama kwako na kwa wenzio!
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    pole sana dada . sasa kama mtu akitaka kavu kavu ukimwambia kuwa wewe ni mwathirika bado ataendelea kutaka tu???
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    hujui unachokizungumza na hakika hujui umesimama wapi kiasi cha kujua utaangukia wapi?usihukumu maana hujui lipi hasa limemkuta huyu dada,and tht not our case here,hebu jaribu kukua kidogo katika hili unless una tatizo personal!
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huwezi kujua kama upo wala kuugopa mpaka ukute umeathirika, jamani this disease is very real, ipo, ipo kabisaaaaaaaa! Ahsante mdada kwa kutukumbusha, usiwaambukize wengine, utapata neema na thawabu zako kutoka kwa MUNGU! MUNGU akuongoze na kukufariji katika kipindi chote cha ugonjwa wako, na sisi wengine jamani tuache kucheat, ambao hawajao/olewa wafanye hivyo na wastick to one man/woman marriage, sio mzaha hali ni mbayaaaaaa!
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mtakatifu habari ya uzima wako? Simuoni cute, yupo?
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    They call me King Kong, copy?
    They call me King Kong, copy?
    They call me King Kong, copy, copy, copy?
    They call me King Kong, copy?
    Big ballin’ is my hobby
    So much so they think I’m down with the
    illuminati
    My watch do illuminate
    My pockets are tottie
    But I’m God body, ya’ll better ask
    somebody
    I was born a God
    I made myself a king
    Which means I down graded to a human
    being
    You was born a Goddess
    I made you my queen
    Which means we upgraded to Louis the
    thirteen
    Hot tottie, her body like cognac
    Her momma likes herb tea
    We birthed a couple of sacks
    And after she sleeped, I creeped in to
    her tee-pee
    We did it Indian style, had the girls
    speaking
    In tongue she like young, you hung,
    what you done, done
    Stop it fore you wake up my momma
    might (ahhhh)
    Now that I’ve arrived it’s time that I go...
    I’m so cold, I’m so cold...
    I’m like oh Kimosabe
    Your body is my hobby
    We’re freakin’
    This ain’t cheatin’ as long as we tell
    nobody
    Tell your girls you’re leaving
    I’ll meet you in the lobby
    I’m so cold, yeah I need that hot tottie
    Hot tottie (hot tottie)
    Hot tottie (thought I’d never fall in love,
    thought I’d never fall in love)
    I’m so cold, I’m so cold (ho)
    I’m so cold, I’m so cold (ho)
    I’m so cold, I’m so cold (ho)
    I’m so cold, I’m so cold (ho)
    I need a hot tottie
    Will you be my hot tottie?
    She said she wanna make me better
    She wanna make me better
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    HIV ilikuwa ni death sentence maika iliyopita, siku hizi ukichanganya lifestyle na dawa uanweza kuishi vizuri na kutimiza maana ya ule wimbo wa zamani katika kipindi cha kusalimia wagonjwa cha "Pole" "Ajuaye bwana mola kwa mzima kuwa mfu, mgonjwa kuwa salamaaaa, leo tunawapa poleee".

    Nakusihi sana usifanye maambukizo ya makusidi kwa maana hilo ndilo linamtenganisha binadamu na mnyama.
     
  19. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Una LEBO HIV+ utosini? wanakunyapaa vp?
     
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu Safari_ni_Safari hautakiwi kumjibu hivyo. Yeye ameshasema anajutia kwa kuwaambukiza wengine. Inatosha maana ameshajutia na hivyo kutubu. Tunachotakiwa kufanya ni kumpa moyo aendelee kijilinda na kuwalinda wengine. Tuache unyanyapaa maana unyanyapaa ndio kiama chetu pale wanao nyanyapaliwa wanapoamua kuambukiza makusudi ili kulipa kisasi. Tuache unyanyapaa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...