Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiv hawa the so called EWURA kazi yao nin hasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Apr 26, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Great thinke
    Leo ni siku ya historia kwa Tanganyika +Zanzimbar utake usitake na ndo maana mmepumzika na hamjaenda kazini
    TBC1 naona yupo Hassan na Hadija walio husika na kuchanganya udongo wa Tanganyika na Zanzimbar enzi hizo. Nna maswari kidogo kwa wazazi wetu wa enzi hizo
    1 .Nini ilikuwa falsafa ya kuunganisha udogo huo?
    2.Nini historia ya nchi hizi kabla hazijaungana?
    3. Ilikuwaje tanganyika tupoteza jina letu tanganyika na wazanzimbar wabakie na jina lao Tanzania
    4.Nini ilikuwa falsafa ya muungano huu @@@@ Mwlaimu Nyerere +Karume

    Ni hayo tu kwa leo
     
  2. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Great thinker
    Leo ni siku ya historia kwa Tanganyika +Zanzimbar utake usitake na ndo maana mmepumzika na hamjaenda kazini
    TBC1 naona yupo Hassan na Hadija walio husika na kuchanganya udongo wa Tanganyika na Zanzimbar enzi hizo. Nna maswari kidogo kwa wazazi wetu wa enzi hizo
    1 .Nini ilikuwa falsafa ya kuunganisha udogo huo?
    2.Nini historia ya nchi hizi kabla hazijaungana?
    3. Ilikuwaje tanganyika tupoteza jina letu tanganyika na wazanzimbar wabakie na jina lao Tanzania
    4.Nini ilikuwa falsafa ya muungano huu @@@@ Mwlaimu Nyerere +Karume

    Ni hayo tu kwa leo
     
  3. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Great thinker
    Leo ni siku ya historia kwa Tanganyika +Zanzimbar utake usitake na ndo maana mmepumzika na hamjaenda kazini
    TBC1 naona yupo Hassan na Hadija walio husika na kuchanganya udongo wa Tanganyika na Zanzimbar enzi hizo. Nna maswari kidogo kwa wazazi wetu wa enzi hizo
    1 .Nini ilikuwa falsafa ya kuunganisha udogo huo?
    2.Nini historia ya nchi hizi kabla hazijaungana?
    3. Ilikuwaje tanganyika tupoteza jina letu tanganyika na wazanzimbar wabakie na jina lao Tanzania
    4.Nini ilikuwa falsafa ya muungano huu @@@@ Mwlaimu Nyerere +Karume

    Ni hayo tu kwa leo
     
Loading...