Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIV AIDS - Loliondo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mlachake, Mar 28, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Sio kwamba siimini tiba ya Loliondo.

    Ninaamini kama ninamojawapo ya hayo magonjwa nikipata kikombe nitapona.

    Wasi wasi ni mambo yanayoendelea huku mikoani.

    watu sasa wameamini tiba ya ukimwi ipo, kwahiyo hakuna kujali tena kama mwanzo.

    Ngono zembe kama kawa.

    Something should be done as soon as posible.

    naamini kuna wahusika, you have to take a step.
     
  2. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu ni upunguani mkubwa....wote tunajua kuwa malaria ina tiba lakini ndio ugonjwa unaoua watu wengi zaidi hapa Tanzania kwa sasa. Na ukichunguza hata kwa malaria msisitizo mkubwa huko kwenye kuzuia kuliko kutibu, nadhani hata kwa suala la HIV/AIDS ni bora sana sana kujizuia usipate maambukizi.
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hili ndilo jambo la kushughulikia. Siyo kwenye HIV/AIDS tu hata hayo magonjwa mengine watu waliopata kikombe yawapasa kuishi maisha yatakayowafanya wasirudie ugonjwa tena.Huwezi ukapata kikombe ukadhani utaenda kuishi maisha hatarishi usiugue tena! Kujiingiza kwenye ngono zembe ukitegemea kufuata kikombe ni ujinga uliokithiri.

    NGOs na wadau wengine wenye kujishughulisha na uhamasishaji walione hili na watoe elimu ya kutosha.Vingenevyo tutakuja kushuhudia janga unprecedented.
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    tatizo la wabongo ni wabishi mno. mambo ya msingi huwa hawayafuatilii hata kidogo. watu wanajiachia tu kisa babu yupo. wakumbuke ana miaka 76.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    elimu inahitajika itolewe kwa raia maana wanaamini dozi ipo na watapona wamesahau kuwa babu kasema dawa yake itaponesha wenye imani tu.
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Natamani ningejua the right person wa kumfikishia huu ujumbe.
    If anyone Can help, lets try and send this massage out. Nisingependa hili liishie hapa jamvini.
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Maambukizi makubwa yapo huko MJINI na siyo mikoani!
     
Loading...