Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIV-AIDS Day: Mungu Awarehemu Wote Mliotutangulia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SHERRIF ARPAIO, Dec 2, 2011.

  1. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Nachukua fursa hii kuwakumbuka ndugu, jamaa na marafiki wote waliopoteza maisha yao kutokana na janga hili la HIV-AIDS. Toka balaa hili lilipoingia Tanzania katikati ya miaka ya 80's limeleta maafa, simanzi na uharibifu mkubwa kwenye jamii yetu. Kila mmoja wetu atakuwa kwa namna moja ama nyingine amepoteza ndugu, jamaa, marafiki, ama majirani etc.
    Naomba kila mwanaJF akae kimya japo kwa dakika moja kuwakumbuka wote tuliowapoteza, tunaowajua na tusiowajua.
    Vilevile tusipuuzie janga hili kwani Ukimwi bado upo na unaendelea kuua. Tuwe makini katika kuzingatia maadili na heshima. Kwa waliobahatika kuoa ama kuolewa, tafadhali kuweni waaminifu kwa wake/waume zenu. Mwenyezi Mungu atuepushe na balaa hili sisi waja wake, na tuendelee kuonyesha upendo na ukarimu na kuwasaidia waathirika wote na yatima wote bila kuwabagua.
    Mungu azidi kuwabariki nyote!
    RIP All Victims of HIV-AIDS!!!
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Umekuja na wazo zuri,
    Kweli ninao wapendwa wengi ambao walikwisha tangulia mbele za haki
    kutokana na janga hili,
    R.I.P. wote waliotangulia kutokana na janga la ukimwi.
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aimen!!
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ubarikiwe
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wengi sana kwa kweli....
     
  6. M

    MyTz JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RIP waliotangulia...
    tusiwabague wenye tatizo hili, kwani lenyewe halibagui...
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    RIP waliotangulia

    Mwenyezi Mungu awarehemu, mpumzike kwa amani. Amen
     
  8. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    innalilah wainnahyrajghuun. mbele yao nyuma yetu. M/MUNGU atusamehe sisi na wao madhambi yetu tuliyoyayatanguliza, tunayoyajua na tusiyoyajua, TUNAMUOMBA M/MUNGU AWAPE HERI HUKO WALIKOLALA, TUNAMUOMBA PIA AWAPUNGUZIE UZITO WA KABURI. INSH ALLHA.
     
  9. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Shukrani mkuu kwa wazo zuri ubarikiwe sana. Mungu awape pumziko la milele Amen.
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,671
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
  11. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimeisoma hii thread na imenifanya niwakumbuke wengi waliotutangulia yaani kuanzia majirani, classmates, marafiki, ndugu tena wa karibu sana, duu! huu Ukimwi ni balaa. RIP
     
Loading...