Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HITS ZA 70'S-80's...msaada

Discussion in 'Entertainment' started by Triple G, Sep 16, 2011.

  1. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Poleni kwa majukumu ya kila siku wana Jf.

    Mimi ni kijana ninayependa hits(muziki) zilizopigwa na miaka ya 70's hadi 80's na wanamuzuki mahiri kabisa kama akina chaka khan(Ain't no body), carl douglas(kung fu fighting) na wengineo na pia nilikuwa mfatiliaji wa kipindi cha JukeBox kile cha Chanel 5.

    Kwa ambao pia ni wapenzi wa miziki hiyo naombeni majina ya wanamuziki pamoja na nyimbo zao zilizo hit miaka hiyo..

    Nawasilisha jamani
     
Loading...