Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HITS yaaga Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Feb 21, 2009.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakati watanzania hawajasahau jinsi walivyolizwa na great television (GTV), ambayo ilifunga mitambo yao kama wiki mbili zilizopita, tayari mtandao mpya uitwao Excellentcoms au HITS nao unafunga virago kuondoka Tz baada ya mwekezaji kufilisika huko Marekani. Mtandao huo ambao ulikuja kwa kasi ya ajabu, ukiwa umejenga minara karibu kila kona ya nchi na ukitarajia kuanza kutoa huduma zake tangu December 2008, sasa umewapeleka likizo wafanyakazi wake na hatima yake haijulikani.

    Pia inasemekana kuwa Barclays Bank nayo inachungulia kaburi wenye mafedha huko kaeni chonjo
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tanzania nako kuna credit crunch?
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mhh..Jamani tunaweza kuwa wazi zaidi hapa kuhusu kuanguka kwa hii company ya simu..na Barclays...au bado habari ni tetesi?
     
  4. G

    Giroy Member

    #4
    Feb 22, 2009
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao barclays Tanzania,ukiacha msukosuko wa kiuchumi,wao siyo watu makini kabisa.kuna malalamiko mengi ya wateja ambao wanalalamikia makato ambayo hayaeleweki. huduma zao ni mbovu,ukienda kupata huduma unazungushwa hawajali muda wa watu, wanafikiri wao peke yao ndiyo wanaofanya kazi.Mbaya zaidi baadhi ya wafanyakazi ni wezi,hii inatokana mfomo wao mbovu kwenye ajira,undugu ukabila,urafiki.unategemea nini kutoka watu wanaojenga matabaka kama hayo.Mkitaka kufanya vizuri pigeni chini idara ya HR,muajiri watu wanaojua kazi.ACHA MKONG'OLIWE SANA,KWANI MLIYAANDAA HAYO MAZINGIRA NINYI WENYEWE.
     
  5. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    umbea mtupu, hits tanzania bado iko kwenye maandalizi na wafanyakazi wake wote wapo kazini....
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tupeni data zaidi wandugu,

    Kuna ukweli? Au majungu?
     
  7. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2009
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ...mbona inasemekana hii HITS imeuzwa kwa Orange,hata Uganda ilikuwa ianze nasikia wameuza kwa Orange haohao
     
  8. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    source?
     
  9. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watanzania wenzangu,

    Hili la mabenki kuweni makini kidogo, haya mambo ya mabenki yako so... delicate... kwa rumours tu... mwaweza kufanya benki ifilisike... kuweni makeni....

    Kuhusu HITS... kwa kweli huenda Orange wakachukua... kumbukeni Orange, wamewanunua Telecom Kenya... na HITS ya Uganda... huenda wasione shida kuingia Tanzania wakamate EAC.
     
  10. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwekezaji wa hits anaelekea kufilisika ktokana na global financial crisis na inasemekana kuwa amefunga matawi yote kasoro nigeria, kuna wafanyakazi wa hits tanzania wameahidiwa ajira nigeria hapo bongo ni likizo na kusubiria wafunge ofisi, mlioko hits jueni hili.

    Kuhusu barclays, lets keep our finger crossed, mliosoma east african ya wiki hii, huko barclays wamepunguza lending rate!!! Ina maana wanatoa mikopo kwa mahesabu kwa nini? Jiulizeni
     
  11. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    balaaaaaaaaaaa
     
  12. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hivi ninyi ambao kila kikiwekwa kitu mnahoji source, mnataka kila mmoja aweke source yake hapa? wengine ni source wao wenyewe na kama utabisha kuna siku watu humu wakijitambulisha wengine mtakataa na kuhoji source ya utambulisho wao.
     
  13. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    LOL nimecheka sana Mpaka kieleweke!
     
  14. Mama Subi

    Mama Subi Member

    #14
    Feb 26, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Hivi kwani hawa Hits waliashaanza operations zao? Tangu mwanzo walionekana wababaishaji (msiniulize source!).
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Je kuna Wadau wa HITS humu ndani?? Kama wapo watupe ukweli...
     
  16. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ndio maana mleta mada akaita ni tetesi!!! i like that maana inajibu ubishi wote
     
  17. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ina maana hii crisis imeikumba barclays bongo gafla au ni ile expansion plan yake haikuwa sawa!!!!?

    maana jamaa walivyoexpand inaonekana hawakuwa wamejipanga sawa labda.
    kwani kama walikuwa ni profit centre haikuwa na haja financial crisis ikawasumbua maana was mass banking to local communities in tz....

    naomba mnijuishe zaidi source ya tatizooo
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baelezee hao akina Tomaso
     
  19. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hits hawaja layoff wafanyakazi wake. Ingawa globally wame kuwa affected lakini uwezekano wa (HITS Tanzania)ni kununuliwa na Orange.

    So far wapo kazini wafanyakazi. Nimeongea na mmoja wao.
     
  20. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    swali ni kwamba tunajuaje kwamba huu haukuwa mpango wao tangu waje?? orange is big competitor wa vodafone outside of africa (mideast, asia , europe etc)...hawajataka kuingia kichwakichwa bongo ambapo vodacom the biggest and most profitable mobile company is fully owned by vodafone. jus a theory? source competition law. lol
     
Loading...