Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HITS Tanzania, nafasi za kazi za engineering hamna?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kipipili, Aug 30, 2010.

  1. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa nimesikia wamerudi kwenye soko la telecoms, vipi hawana nafasi za ajira? maana sijasikia, au ndio wanachakachua
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wapo wapi hawa jamaa?
    i mean ofisi zao na contacts et all
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280


    kumbe mnawakumbuka

    ONYO

    ANGALIEN MSIACHE NAFASI ZENU ZA KAZI;;AITAMANIKI HII
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu mi nilivyoanza kusoma heading nikajua unamimina hapa jukwaani nafasi za kazi walizotazitagaza Hits.
    Kumbe!!
     
Loading...