Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HiTS Tanzania kulikoni?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Oloronyo, Jun 1, 2009.

  1. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Erooo Wana JF! Nilikuwa Umasaini kwa muda,na nimerejea mjini.
    Nina swali nataka uliza hii kampuni HiTS Tanzania ambayo ipo chini ya Excellentcom (T) Ltd Kulikoniiiii?:confused: Mlisema mtaanza huduma mwanzoni mwa mwaka huu 2009 kimya?:confused:Mwezi wa tano 2009 kimya?:confused: Kulikoniii? TCRA kuna lolote la kutueleza?
     
  2. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimepata taarifa wanaanza kazi mwezi huu tarehe 15.
     
  3. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Una maanisha tarehe hii mwezi wa 15....lol

    Na Big R sidhani kama wanaubavu.
     
Loading...