Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hitimisho la Mjadala: Tundu Lisu aendelea kujadiliwa.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by CtVKiLaZA, Nov 18, 2011.

  1. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya Mwanasheria Mkuu na Waziri wanarudia yale yale. Waendelea kumshambulia Lisu na CHADEMA.
     
  2. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Angalizo: Tundu anadoji vikao vya kamati.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nadhani kuna haja ya Lisu kujibu hilo la utoro wa vikao vya Kamati kabla ya huu muswada kuletwa bungeni. Lakini pia wakuu unahitaji akili ya kijinijini kukaa na kujadiliana na mwehu, ni ngumu kweli jamani!
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote vilaza tu
     
  5. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nani?!
     
Loading...