Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hitimisho la Bunge: Swaga za Waziri Mkuu ni Zile zile!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Apr 23, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa ufahamu wangu juu ya utendaji kazi wa Waziri Mkuu, kwa Busara zake kawa wasemavyo wengi, Si Ajabu kusikia akisema "HAJAPATA MUDA WA KUZUNGUMZA NA RAIS JUU YA KUJIUZURU KWA MAWAZIRI HAWA NA ANATEGEMEA KUZUNGUMZA HAYA PINDI RAIS ATAKAPO REJEA TOKEA NCHINI MALAWI KUHUDHURIA MAZISHI YA ALIYEKUWA RAIS WA MALAWI MAREHEMU PROF. BINGU WA MUTHARIKA". Tegemeeni kitu kama hichi wadau!
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Swaga ni zile zile!
     
  3. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    swaga ndo nini?
     
  4. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    History no change.....!
     
  5. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    afisa mmoja toka ofisi ya spika ameniuma sikio na kusema hakuna anayeachia ngazi...wakti huo huo hoja ya zitto itasikilzwa Mchana baada ya Hoja ya Kamati za Kilimo na Maliasili
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,175
    Trophy Points: 280
    Waachie ngazi kwa makosa yapi?. Kama Epa, Rada, Deep Green, Meremeta etc ambazo zimeinvolve billions na hakuna aliyewajibika!, nani awajibike kwa hivi vijisent anavyopigia kelele CAG?.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani bunge linaahirishwa muda gani?
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii nchi bwana duh!
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mazoea hujenga tabia!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hujitaja richmond,au kwakuwa ilimhusisha swaiba?
     
  11. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    taarifa ya Maandishi ya kutaka kuleta hoja ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu (ibara 53A ya Katiba) imewasilishwa rasmi kwa Spika.na Mchana Leo HOJA ya kutaka Azimio la kura ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu itakabidhiwa kwa Spika (kanuni 133(2)(3)). 'Taarifa vs Hoja'
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yashaota miziz
     
  13. KML

    KML JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mjasili haachi asili...
     
  14. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160

    litaahirishwa leo baada ratiba kukamilia lakini pia kuna baadhi wa wabunge wanataka liitishwe bunge la mda ili hii ngoma ijadiliwe na iishe...siju mama makinda kama atakubali
     
  15. K

    Kazi Deo Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hana tena swaga naona
     
  16. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    swaga ni mikogo
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkuu kwa kutujuza. Je wadhani Spika ataitendea haki hi taarifa na hoja?
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    swaga ni kiswahili cha wapi?
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unataka kusema wanaweza waka'extend muda? Spika Semamba atawaelewa kweli?
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni POROJO POROJO. Wewe si ndie MAMA POROJO yapaswa umtambue SWAGA kama Mwanao!
     
Loading...