Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hitimisho kwenye kipimajoto itv jana usiku: Polisi wajitathmini kwanini wana vitambi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GlorytoGod, Sep 29, 2012.

  1. G

    GlorytoGod Senior Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika kuhitimisha mjadala uliokuwa unahusu maandamano katika kipindi cha kipimajoto ITV, Mdau mmoja alihitimisha kwa kuwaomba polisi wajitathmini ni kwanini wana vitambi? maana katika kila mauaji yanayotokea nchini yanahusishwa na polisi pale wanapotumiwa na wanasiasa haswa haswa hawa wa nyinyiem, je ni kweli vitambi vya polisi vinaletwa na hela isiyo safi? maana walitolea mfano cuf kipindi inavuma wanachama wake wengi walivyouwawa na polisi kule zanzibar, na sasa imeahamia chadema, je polisi ni kweli vitambi vya polisi ni vya hela chafu?
     
  2. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    ITV nao wameshakua propaganda tool ya hawa wasaka ulaji a.k.a wanasiasa.
    Haiwezekani kila siku wanastick kwenye hoja hizohizo hadi wanaboa.
     
  3. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Asilimia kubwa ya vitambi huwa ni diet tu, mtu anajioverfeed tu pasipokuwa na plani nzuri ya kula. Vitambi vya polisi wengi siyo kutokana na pesa chafu ni kwamba hawana mazoezi ya mara kwa mara na wamekosa ya ratiba ya kula na mwisho hawana cha kufanya kama kubrainstorm juu ya inteligenzia ya ulinzi wa ndani wa nchi na nini kifanyike kama wizi mkubwa, kupambana na majambazi, masuala ya mipakani-uhamiaji, wapo kwa ajiri ya kukabiliana na maandamano na mikutano ya vyama vya siasa tu!
     
  4. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uozo ntupu. Kuna nchi rais wao alisema atawatimua mapolisi wote wenye vitambi. Uganda?
     
  5. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Polisi wengi wenye vitambi hawana mazoezi ya kutosha yanayoendana na kazi yao.
     
  6. M

    Manyiri Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kuna uhusiano gani kati ya vitambi na kazi ya polisi mtu anaweza kuwa mnene na akawa mwepesi kutekeleza wajibu wake mbali na hilo hakuna sheria TANZANIA INAYOMKATAZA POLISI KUWA MNENE
     
  7. k

    katalina JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani wenye vitambi ni plice tu, au hela chafu ziko kwa police tu. Mbona kuna watu hap nchini wanakula hela chafu tena nyingi..............
     
Loading...