Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hitifaki Imezingatiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bandabichi, Jul 21, 2012.

  1. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetokea manispaa ya Iringa Maombolezo Bendera ya Taifa 1/2 mlingoti na ile ya Halmashauri kama kawa.
     

    Attached Files:

  2. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani mkuu ni ITIFAKI
     
Loading...