Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hitaji nini....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Meritta, Jul 30, 2011.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    habar zenu wapendwa wangu wa hili jamvi tamu la jf, matumain mpo poa mi pia niko bomba niliwakumbuka sana
    Issue ni kuwa kuna jambo huwa linanitatiza kidogo hapa kuwa mapenz huwa yanahitaji nn jaman,msichana anaweza kumuacha mwenye pesa kwenda kwa fukara, mvulana anaweza kumuacha msichana mzuri na kwenda kwa ngumbaru, masikin wakiachana tunasema pesa, matajiri je huwa nn? na pia wasichana wazur huwa mara nyingi hwadumu na wapenz, wapo maskin wa kike kwa waume wanaopendwa na matajir, sielewi hili jaman naombeni ufumbuzi kidogo kuwa mapenz au hili yadumu yanahiaji kuwepo na nn
     
  2. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mapenzi hayana utabiri aisee,yafurahie yanapokuwa upande wako to the maximum na ujutie yakisepa
     
  3. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    thats why love is blind
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mapenzi ni sawa na majani huota popote.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ni kawaida kwa watu hufuata instinct zao
    na kutafuta secure environment
    lakini baadaye mtu akipata alichokuwa anatafuta
    (mfano beauty, money etc...)
    na kuona ndicho lakini sicho
    hutoka na kwenda kutauta upendo......
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yani wewe unahitaji lecture ya siku nzima ndo upate japo clue ya mapenzi.
    hata hivyo mapezi hayafundishwi, ni maisha flani ambayo ni very automatic.
     
  7. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 761
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    "Ni UPENDO tu"
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    upendo,kuheshimiana na kuondoa ubinafsi
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh ngum kumeza iyo
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dunia ya sasa ni vigumu kupata mapenz ya kwel
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Enjoy to the fullest when ur in love hakuna cha kujiuliza hapo,penda unapopendwa, usiforce itakucost
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    kwa asilimia fulani nakubaliana nawe..
    lakini saa nyingine ni mawazo yetu tu ...
    tuko Negative muda mwingi na hiyo inachangia
    kuto kupata tutafutacho.....
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Don't force love,listen to your heart
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sio wote waliopo katika mapenzi wapo kimaslah, kuna wengine wapo ktk mapenzi yenye ukweli wa mapenzi. Yatupasa kutambua kuwa kuna wakati watu huamua kuhama toka mapenzi ya anasa na ufahari, yasiyo ya kweli kwenda kwenye mapenzi ya ufukara, mapenzi yenye maisha ya shida na umasikini mkubwa kwa kufuata mioyo yao. Watu wa aina hii dhahiri wanapendana, they are realy in love!
     
Loading...