Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hitaijuaje namba hii?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Yusufu, Nov 23, 2011.

  1. Y

    Yusufu Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wadau za kazi? kuna namba hii ya tigo 0657101228 inanisumbua sana na nimejaribu nmna ya kumjua ila nimeshindwa na pia nadhani huyu jamaa ananifaham vizuri na yupo karibu na mimi ila nimechemsha kabisa kumjua. nimekwenda tigo office lakini wamechomoa kunisaidia hadi niende kupewa RB polisi, na mimi naona usumbufu. je wadau kuna njia rahisi ya kumjua huyu mdau anae nisumbua?
     
  2. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    njia ni rahisi, tumia tigo pesa kumtumia hata mia mbili then utapata full details zake, mean jina lake na hapo ni pazuri pa kuanzia!!! then jaribu kugoogle hilo jina may be utakutana nae facebuk au hata kuwauliza rafiki zake wa face buk
     
  3. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Anakusumbuaje hujatuambia ili tujue tnaanzia wapi kukusaidia.
     
Loading...