Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

History:Tanzania=Zimbabwe+Tang anyika

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Oct 25, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Muungano wa Zimbabwe na Tanganyika ilikuwa"One ninenteen sixty four

    Uhuru wa Tanganyika ulikuwa One ninenteen sixty one.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hao ndiyo mawaziri wetu tuliowapa madaraka na kuwaamini watuongoze, hivi mkataba ataweza kusoma kweli????
     
  3. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Watz kweli hamnazo,we hiyo itakusaidia nini sasa?haya wewe una masters na unaishia kulalamika si bora huyo ambaye hana hiyo elimu lakini ana mafanikio kimaisha na ameleta maendeleo ktk community yake kwa kusimamia elimu ya taifa ilhali wewe na masters yako unalalamika mshahara wa millioni moja mdogo unataka uongezewe sasa nani mwenye akili?wewe hauna?




     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ndo wewe mzee one ninenteee
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Afu mkitukanwa mnakimbilia kwa mama zenu wadogo kina moderetas, maaanina!
     
  6. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ww kama sio mulugo, atakuwa nduguyo!!

    alichemka au hakuchemka?
     
Loading...