Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Historia ya UAMSHO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by African American, Apr 23, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kundi moja linajiita Uamsho ambalo limekuwa likipinga muungano. Anayejua habari za kundi hili atusaidie, ni chama cha siasa au nini?
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nenda mzalendo.net
     
Loading...