Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Historia ya tanzania hijapotoshwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ABBY MAGWAI, Nov 16, 2011.

  1. A

    ABBY MAGWAI Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mengi mbayo jamii ya leo au sisi tuliopitia shule za kawaida hatujafundishwa juu ya historia ya kweli ya Tanganyika na upatikanaji wa uhuru wa nchi hii.
     
Loading...