Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Historia ya mwanadamu

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by Bujibuji, Apr 19, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,041
    Likes Received: 5,224
    Trophy Points: 280
    Tulikotoka na tunapoeleka kunajulikana kabisaaaaaa
    historia.jpg
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwe kweeeeeeee kweeeeeeeeeeee........hii kali
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiyo stage ya mwisho, mafisadi wote watakuwa kitimoto, tutawala wataisha, then peace and love.
     
  4. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehe, kwi kwi kwiiii!
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    wewe ni mkali aisee....................
     
  6. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    hee...! sawa mwana achiology
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    nimewapenda no 2 na no 3.........wametulia.....
     
  8. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Bujibuji umeua timu, nafikiri hii ipelekwe mashuleni ili watoto wakasome upya hii theory.
    Ninachojifunza ni kuwa wenzetu (walioendelea) walijifunza kutoka huyo wa katikati na wakaogopa kugeuka huyo mnyama na ndio wakaamua kuweka sheria ngumu ili wasifike huko.
     
  9. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wa 4 kama mwanachama wa ccm vile.
    Kipara kikubwa.
    Tumbo kubwa.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Aisee huyo mdudu hapo mbele ni mtamu jamani nyie acheni tu!
     
  11. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Pale kwa mama Kamche, uongo?

    View attachment 52204

    Kwa hiyo mjomba Buji anamaanisha tutakuwa watamu, mweh!
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hadi 2015 wasira atakuwa hapo tayari
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yaani sisi wanaadamu tunajidharau kiasi hiki. Tumefika hadi kujifananisha na nguruwe!!!!! Kweli dunia inakaribia mwisho wake.
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    umenikumbusha Relwe Club, Jacana au pale karibu nu Ukumbi wa BUNGE hapo lazima ushushie na moja moto moja baridi
     
  15. Mzee wa ngano

    Mzee wa ngano Senior Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sisi ni nguruwe, tusingekuwa nguruwe tusingekuwa hapa tulipo. Usichokitaka wewe ni kuitwa hilo jina japo unajua kuwa unastahili kuitwa hivyo. Kwani hata wale wanaouza miili ya unadhani ukiwaita majina yanayowastahili watakubali?
     
Loading...