Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Historia ya maisha yangu. sina raha.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Golden Mpoleeee, Jan 28, 2012.

  1. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimezaliwa peke yangu kwa mama. mama yangu alijaliwa kunipata mimi tu kama mwanae pekee. alikua mzuri sana na akaolewa tena. hapo alipoolewa huyo baba alikua kafiwa na mke wake na walikua na watoto wake wa kiume wa 3. nilikua na akili sana darasan na sbb pale nyumban ilikua ni kwa baba mwenye pesa nyingi tuliishi kwa raha kila kitu tunapata. mama yeye anapenda habari njema tu. hataki umpe taarifa mbaya. anaumwa. katika kaka zangu wale kaka yangu wa kwanza alinizidi miaka 7.

    walikua wote wakinipenda sana wote na mimi nilifika hapo nyumban nikiwa na miaka 7 na mama hakuzaa tena na huyo baba. nikiwa mtoto wa kike wa pekee nilipendwa mle ndani na kutunzwa kama yai. mimi ilikua mtu asinikorofishe nikisema nyumbani kaka zangu wanachukia na siku ya pili kaka yangu mpaka aende apambane na wakorofi wangu. tumeishi hivyo kwa miaka yote. nilipofika miaka 16 nilifanyiwa sherehe kubwa ya kuzaliwa na kupewa zawadi nyingi nzuri. napenda muzik sbb kaka yangu mkubwa anapenda muzik. alikua akinikaribisha chumbani kwake tunasikiliza muzik na ananiambia habari ya wanamuzik wengi.

    kesho yake huyo kaka yangu akaniambia kaniandalia surprise kubwa. akaaga kwa wazazi wetu kua ananipeleka kwenye muzik. kweli alinipeleka huko tukafurahi na kucheza sana. baada ya hapo tukaenda nyumba nyingine ambayo baba alikua akipangisha lakini wapangaji hao wazungu walikua wamehama. tukaingia humo ndani na kaka akawasha tena musik na kuniambia tucheze. naona ni utoto niliona sawa tu. wakati wa kucheza kaka akaanza kunishika shika nikawa kama najiponyoa na kusita. akaniambia kuna kitu kizuri antataka kunifundisha ambacho wasichana wote hua wanafanya. nikasema sawa. mwisho tukaishia kwenye sofa akanivua chupi na kunichezea sehemu zangu za siri. kwanza niliogopa sana. ila alivo zidi nichezea nikaona raha sana. akanichezea kwa mda mrefu nikaona raha ajabu ambayo sijawahi ona. nikapitiwa usingizi. nikashtukia nasikia maumivu makali sana kama kisu vile nikakuta kaka kanilalia. nililia sana na kuchukia. akaomba msamaha na kuniambia yaishe nisiseme kwa mama na baba. nikasema sawa.

    tulipo rudi siku zilivyopita nikakuta natamani tena kuona ile raha. nikamfuata kaka na kumuuliza kama tunaweza tena kwenda cheza muziki. naona kaka alielewa sbb alinipeleka mojo kwa moja kwenye ile nyumba. toka hapo mapenzi yetu yalikua taratibu. tukawa tunafanya mara kwa mara hadi nyumbani tukiwa peke yetu. alikua ananijali hadi kunipa vidonge vya kuzuia mimba. alikua ananipenda alikua hataki mtu yoyote yule anigombeze. kaka zangu wengine wadogo wawili walikua wakitaka kuongea na mimi hataki kabisa wala alikua hataki baba anipeleke kokote. alikua ananifuatilia kila kitu hadi masomo. ananiambia nikifeli sitakua mpnz wake tena. nilikua na juhudi na chochote anacho niambia nafanya. nampenda. nampenda. nampenda.

    sijawahi kumuambia mtu sioni sababu wala sioni wa kumuambia. kaka yangu ana miaka mitatu sasa toka afariki kwa ajali mbaya ya ghafla. nilipo pata hio habari nililazwa week nzima. miaka imepita sasa. mwezi wa tano atafunga miaka mitatu. toka kufariki kwake nimekua na wanaume wanne niweze kuziba pengo lile nirudi hali ya kawaida nashindwa kabisa. nawaomba ni mara yangu ya kwanza kutoa hii historia. naomba msinikejeli. yalinikuta mwenzenu sina raha kabisa. siwezi ongea na mama sio muelewa. baba na kaka zangu wengine wanalalamika nimebadilika. sitaki kuwazoea na wao kama nilivokua nimemzoea kaka yangu kipenzi alafu nao wapotee.


    Golden Mpoleee.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Weka aya basi jamani!!

    Well kamani kweli pole sana kwa kumpeteza kaka/mpenzi wako. Badala ya kulazimisha nafasi izibwe kwa kuwa na watu wengine jipe mapumziko ulie vya kutosha, uumie vya kutosha, uomboleze vya kutosha mpaka utakapobaki na kumbukumbu pekee. Alafu sasa ndio uangalie uwezekano wa kuwa na mtu mwingine maana sasa hivi hujasaidii bali unaendelea kujichanganya/vuruga zaidi.
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhhh...
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni tamthiliya nzuri... sooo touching yaani
     
  5. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Duh!! Hii story mmh!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Hii ni hadithi ama tukio la kweli?
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah.....mie kusikia habari ya kifo tu, roho imeniuma. Pole mwaya, ngoja kwanza ninywe maji alafu nitarudi baadae!!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Pole sana GM.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    amini ni ya kweli umpe ushauri.
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    True that....mama mchungaji!!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! Golden Mpoleee umetoka kuniambia you will reform, kweli kabisa ma taking it what you have said hapa is true (na bahati mbaya saana really hoping ni hadithi); Pole saaana kwa mkasa huu.... Dah! Nimeishiwa maneno..... Samahani kama nakukwaza niece, but are you serious?
     
  12. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @Ashadii. Niliposema nimeamua kubadilika nilimaanisha. Hapo ndio hua roho yaniuma wana jf tulivo wepes wa kushutumu! Kuna la ajab hapa? Haya hayatokei kwny jamii? Anty ashadii sio uongo ni kweli tupu!
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    haaaaaaaaaaaaa!
     
  14. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    What you have done is called moral decay-- when people start living like animals they can do anything-- both you and your brother are sick and more so your silly brother.
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kila ukizani lako ni kubwa ukiskia la mwenzako unakausha kimyaaa...
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Imebidi niulize GM, for historia ya threads zako ndio zimenipelekea huko na niwengi pia watakua na nashaka..... That is the cost of it and you have to be patient.... GM, amini usiamini kisa chako kimenimaliza maneno.... Nina mengi ya kusema, ila I don't have the energy now.... Kikubwa namlaumu saaaaaana mama yako, it seems alikua hakufuatili kwa ukaribu ipasavo. Wewe kama binti uzungukwe na kaka watano ambao hata sio wa damu (maana hata wadamu inatakiwa kuwa makini); But the way umeongea nafasi ya mamako ni ndogo saana katika makuzi yako. Haiwezekani wewe mtoto wa kike unakua karibu na kaka kuliko woote ndani alafu mama karidhika tu hata asifuatilie kwa ukaribu! Mimi mtoto wangu tu wa kike sitaki awe karibu na babake kupita kiasi kinachotakiwa... For wanaume bana..... Dah! Enways nitakutafuta..... saiz nalog off.
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi nimenasa uwongo wako pale mlipo enda night club na mpaa siku ya pili hamkurudi nyumbani...vipi mama yako na baba yako wa kambo wasiwapige Q mlikuwa wapi mbona hamkurudi nyumbani.
     
  18. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Golden am real sorry bt also hata kama kaka yako angeishi milele bt msinge kuwa na future so muhimu shukuru Mungu amepunguza mlolongo wa matatizo katika maisha yako wewe na kaka yako pia familia yenu. So ni vema uendelee na maisha haya ambayo Mungu amekupa na si yale ya shetani
     
  19. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ebwana eee!
    Haya mambo ya kubanduana ndani kwa ndani yapo sana ktk jamii zetu ila huwa siri na wanapo bambwa huwa siri ya kifamilia,najipanga kufunguka hapa!
    Anyway pole sana bebii G mpoleeeee!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kakondoo nilikuomba uniPM naona umegoma.

    Mpe mwenzio pole kwa maswahibu.
     
Loading...