Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HISTORIA: Safari ya Anna Makinda kutoka Naibu Spika hadi Spika wa JMT

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PPM, Nov 11, 2010.

  1. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anna Makinda amechaguliwa kwa Kura 221
    Anna Abdala 14
    Kate Kamba 15
     
  2. MashaJF

    MashaJF JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama ndio hivyo inaonekana mpango fulani utatimia...manake nahisi alisimia kubwa ya hawa waliofanya maamuzi haya ni wapiga kura wa kuteua jina moja la kusonga mbele na wapiga kura ya uspika, usisahau na asilimia kubwa ya wabunge wa kuteuliwa ni vibaraka wao!!!
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haya bwana
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wacha aje akalie kiti moto cha uspika ila asije anza lia lia
     
  5. d

    drgeorge Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna marefu yasiyo na ncha, uwezo wa anna makinda tunaujua, haiba yake tunaijua kwa hiyo hakuna jipya, uwezo wake hautishi. hata hivyo hatujui mchakato wenyewe ulivyokwenda huko ndani na ccm imegawanyika vipande vipande, si haba Mabere Marando akaibuka kidedea uspika.

    haya yote tisa kumi, wewe na mimi tuna wajibu wa kufanya kwa ajili ya Tanzania ya kesho. kwa sasa elimu ya uraia zaidi. Mpaka watoto wachanga waelezwe ubaya wa mafisadi.
     
  6. R

    Rwechu Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13



    Wewe mwongo kwenye CC wajumbe wako 30 tu wewe hao 250 umewato awapi?

    Shame on you!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kumbe ndio zao?!!

    ndo wameamua kumpa huyo sio?
     
  8. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Angalia akili zako zinazokutuma, haujui hata kinachoendelea nchi hii leo, CC iliisha jana hiyo ni kura za wabunge wa ccm zilizofanyika leo DOM
     
  9. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Punguza hasira,wewe ulitakiwa uhoji source ya information yake.
    Ila nijuavyo leo wabunge wote wa CCM walikaa kuchagua jina moja kati ya matatu la kugombea Uspika.
     
  10. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu mama hafai kiduchu. Shame. Kwanza hua anakandamiza Upinzani bila point yamaana. She is rude and not even a woman anyway... so the record of never having had a woman still stands..lol
     
  11. R

    Rwechu Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Do samahani PPM nilidhani unaongelea majibu ya jana, ila heading yako ingesomeka "Anna makinda ashinda uteuzi wa uspika kupitia chama cha mapinduzi. but sorry
     
  12. kauzu

    kauzu Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa kutoka tbc inasema ameshinda kwa kura 200+ kuwania uspika wa bunge akifuatiwa na KATE KAMBA
     
  13. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    haya yote tisa kumi, wewe na mimi tuna wajibu wa kufanya kwa ajili ya Tanzania ya kesho. kwa sasa elimu ya uraia zaidi. Mpaka watoto wachanga waelezwe ubaya wa mafisadi.

    Dr George it's true ni kweli tuangalie kesho na kutoa elimu ya uraia ili ifikapo 2015 nchi iongozwe na watu wenye nia njema. Leo hii ukiwatajia watoto wangu CCM wanasikia kichefuchefu. Hiki Chama kitakufa na kitasahauliwa milele
     
  14. r

    rmb JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani hakuna cha kushangaa hapo lazima ingekuwa hivyo tu!
     
  15. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kila mtu alijua kwamba yeye ndo atapendekezwa na CCM
     
  16. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ahsante tumewasikia! hoja nyingine?
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,257
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mchezo uliisha chezwa zamani; hii nyingine ilikuwa danganya toto tu!!
     
  18. h

    hebronipyana JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pole mama,kazi unayo,mimi nao na un apwaya.
     
  19. M

    Msharika JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyu mama ni dikteta sana na atashindwa.
     
  20. J

    Jafar JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tusubiri mpambano wa kweli
     
Loading...