Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Historia mpaka ulipofikia

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by marandu2010, Aug 23, 2010.

  1. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Habari wakuu:

    Ninaomba ushirikiano wenu wakuu,,najua kuna wana jf wengi sana hapa ambao wamefanikiwa sana hasa katika nyanja ya biashara au tuseme ya kipato,,lakini kufika hapo mlianzia mbali sana.

    Kwa niaba ya wale watakaopendezwa na post hii,ninaomba wana jf mliofanikiwa mtupe full mkanda mpaka mlipo fikia..vikwazo mlivyovipitia na jinsi mlivyokabiriana navyo,,tushirikishane ili tujifunze kutoka kwenu na sisi tufanye kitu fulani.

    Maana mimi ninajua historia ya bill gate lakini sijui historia ya watanzania wenzangu waliofanikiwa katika mazingira ninayoiishi,,,najua historia zenu zitakuwa na mchango mkubwa sana kwa wanajamii hapa..

    Natanguliza shukurani zangu wakuu.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Duh! password...au..interview?
    Haya MLIOFANIKIWA, watu wanataka kupata Historia zenu!
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wengi wamepata pesa kwa njia zisizo halali.
    Wengi ni wakwepa kodi na wasio waaminifu.
    Kupata historia zao itakuwa ngumu sana.
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo una maana wana JF wote sio waadilifu hasa waliofanikiwa katika shughuli zao?
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa vema kama ungeweka kwanza historia yako ya KUTOFANIKIWA mpaka hapo ulipo!
     
  6. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Iba dhulumu danganya fitini magendo na ikibidi ua ka ccm.hope umenipata
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kipimo cha mafanikio ni kipi? kila mtu ana kiwango chake anachoamini kuwa ni mafanikio. Nilipotaka kupata shamba ili hali sina hela ilibidi nifanye kibarua kigumu sana wakati wa likizo. Nilikuwa nabeba nyanya za jamaa pale Image Iringa kila siku jioni kwa muda umbali wa kilomita tano, napiga trip tano. Nikakusanya kiasi kilichotosha kupata eka kumi za ardhi. Wenzangu tuliokuwa umri mmoja walianza kuona kama mimi nimefanikiwa, kumbe kwa kipimo changu ilikuwa bado. Njia/historia za kufikia mafanikio kwa tulio wengi ziko gizani, huwezi kuzipata kirahisi, zaidi sana utapewa hadithi feki. Ni wachache mno ktk jamii yetu wanaoweza kukupa ukweli.
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama ulikuwa akilini mwangu
     
Loading...