Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hisia zangu juu ya TBC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by integralboy, Jul 2, 2012.

  1. i

    integralboy Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko wapi TIDO mhando jamani, TBC inakufa maana sijui ni nani huwa anaandaa vipindi kwenye chombo hiki cha habari,

    Sasa hivi vipindi ni vibaya havina hata mvuto kuangali, Taarifa ya habari ndo haileweki,Picha inachelewa ku desplay mpaka huwa namuonea huruma mtangazaji,.

    ni kipindi kimoja tu ndo huwa kinanifurahisha na si kingine ni ZE COMEDY ORIGINAL;,

    ninyi wezangu je?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,967
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Hawa nao washakuwa influenced na jamaa. Well siku nyingi sana siangalii hiyo TV. Iko kwenye my ignore list ya tv!!!!!!!!!
     
  3. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    TIDO MHANDO kwa sasa ni mkurugenzi wa kampuni inayochapisha mazeti ya mwananchi.
     
  4. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,455
    Likes Received: 2,642
    Trophy Points: 280
    Kisasi kibaya!
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umenitime mkuu

    Hii TV ni balaa jingine nchini sidhani kama inajitambua kuwa ni chombo cha serikali kifupi inakera sana katika urushaji matangazo yake mfano

    1. katika kipindi hiki cha bajeti inapo onyesha taarifa zake za habari haonyeshi waziri wa upinzani kasema nini huu ni utoto na sijui kama hata wakikua wataacha
    2. mambo ambayo Rais kayasema/kayafanya katika siku husika mara hayapewi kipao mbele utashangaa habari ya Rais ni mwishoni mwishoni - hawa watu sijui vipi
    3. habari zao zinakuwa biased sana mfano mgomo wa madaktari - yaani hawasemi ukweli tofauti na vyombo vingine vya habari kama magezeti na redio
    4. etc
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sina habari , TBCCM nlisha sahau kama bado ina bado ipo online ,
     
  7. C

    C programming JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    tiddo muhando ajiunga ni afisa mwandamizi ......cuf
     
Loading...