Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hisia za mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyakwaratony, May 11, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habar zenu wanajamvi wenzangu, nimekuwa kimya kwa muda sasa kwa sababu ya majukumu. ushauri wenu ni muhimu sana kwangu. Ni mwezi mzima umepita tangu nikutane kimwili na wangu laazizi. tatizo ni kwamba baada ya huo mwez kupita of cos nilikuwa nimemmiss sana na pia nilikuwa nina hamu naye sana cha ajabu ile tuna-do cjisikii vizur yan hisia zote ziliisha mpk akafikiri may be nlikuwa namcheat. to be honest cjamcheat kwa kipnd chote. yan nimepoteza hisia za kimapenzi kabisa. mpk naichukia hii hali.msaada plz
     
  2. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,316
    Likes Received: 3,020
    Trophy Points: 280
    Kaa nae mueleweshe.Kama we ni wakuaminika atakuelewa tu.
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    pole mwaya, tafta councelling! huenda una tatizo la kisaikolojia!
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    labda kapoteza mvuto... mwambie a- spice up la sivyo mpige chini
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pengine upendo kwake umepungua au umeenza kupenda kwingine,
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Ila una visa!Nitakuja nikushauri!
     
  7. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuelewa kanielewa ila tatizo sina hisia, nataman ku-do ila sienjoy nahisi kama najilazimisha hivi.
     
  8. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    asante, sasa hao macounsellor nitawapata wapi?
     
  9. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yeye hana tatizo hata kidogo na wala hajapoteza mvuto tatizo lipo kwangu nimepoteza hisia
     
  10. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bado nampenda na wala sijapenda pengine. bt nina mambo mengi yananikabili labda naweza kusema yanachangia ingawa sina uhakika!
     
  11. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    visa gani tena ndugu yangu, bora uwe mgonjwa kuliko kupoteza hisia za mapenzi. nimekuwa zaidi ya mgonjwa. hii hali sikuwanayo hapo awali sijui imetoka wapi? naumia kweli...
     
  12. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Ongeza juhudi kwenye mambo mengine kama, mazoezi, kutafutata fedha na kula vizuri. Mambo yote yakiwa safi, hisia za ngono zitakuja zenyewe.
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    freeze hiyo activity ya ku-do kama miezi 6 au mwaka hivi ili urudi kwenye form... hope jamaa ataelewa
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nyakwara antony.!! yaani mjukuu wa antony ana mambo.....Kuna kipindi alikuja hapa na malalamiko ya kuumizwa kwenye mapenzi................Baada ya mambo kunyooka naona tena tatizo jingine - pole.

    Sometimes Mapenzi mit sometimes mapenzi tek.......take easy,punguza wasiwasi......Kama unataka "apeleka" sema!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe ulipoteza hisia za malovee sasa unachukiaje hiyo hali wakati umeipoteza na chengine mshauri laaziz wako akufanye ujisikie hamu ya kudooo okey...
     
  16. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndugu pole sana
     
  17. vigilia

    vigilia Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu tende + milk
     
  18. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    an okaduar apereka, yan nipo busy na mambo yangu lakn si unajua damu inachemka. sasa ikichemka nikiwa na laazizi napoteza hisia sitamani kuwa nae lakini nalazimika k
    http://www.jamiiforums.com/newreply.php?do=newreply&p=3892247
     
  19. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapo umenena, mambo yangu hayaendi sawa huenda ndo chanzo cha tatizo
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hilo ni kama tatizo la kisaikolojia hivi, ni kama vile umeshindwa kufikia expectation zako kwake. Kwa lugha rahisi kile ulichotegemea kukipata toka kwake umeshindwa kukipata. Hali hii pia husababishwa na kusikia matukio ya mpenzi wako ambayo ni mabaya na ulikuwa hauyafahamu hapo kabla.
    Jaribu kuchunguza, kufuatilia na kuyaongea yale ambayo yanaonekana ni kama migogoro midogo midogo ya mahusiano lakini kwa kiasi ndiyo imeweza kuchangia hali hiyo iliyokukuta.
     
Loading...