Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hisia na mziki enzi hizo na Angalieni Mpendu

Discussion in 'Entertainment' started by Freetown, Jul 20, 2011.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa, Angalieni Mpendu alikuwa maarufu sana kwenye hisia na muziki kipindi kilichojichotea washabiki wengi kwa ule umahiri wake wa kupangilia stori na muziki, nilikuwa napenda sana kusikiliza kipindi hiki, kuna anayekumbuka au aliyekuwa na mapenzi na kipindi hiki??? tujikumbushe, yaani kama naweza kupanda CD au hata kanda zilizo rekodiwa nitafurahi kwa anayeweza zipata tuwasiliane
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi nilikuwa mpenzi mkubwa sana wa kipindi hiki, lakini sikurekodi kanda hata moja, labda tutafute rekodi kwenye maktaba za RTD
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Itakuwa poa sana mkuu, jitahidi kuulizia ukipata ni pm au weka hadharani kwa faida ya wote
     
  4. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ah, acha tu. Nilikuwa primary school lakini nakumbuka ....."Kwa mara nyingine tena Redio Tanzania Dar es Salaam inawaletea Hisia na Muziki, msimulizi ni Angalieni Mpendu" nakumbuka ala ya kipindi inakaribia kufanana na solo gitaa kwenye wimbo wa Asha Bora wa Sikinde. Katika kipindi hicho ndiyo nilisikia kwa mara ya kwanza wimbo wa Sabalkheri Mpenzi wa kundi la Culture (Mila na Utamaduni-Zanzibar). Those days...Those days... no politics here but Nyerere was alive..... those days..
     
Loading...