Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hisani Yangu... (Listen)..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 23, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Bonyeza Hapa Kusikiliza Wimbo Huu. Unaruhusiwa kuudedicate kwa umpendaye J'pili hii:

    HISANI YANGU
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Very Cool Tune Mkuu.... Nani kaimba, katunga ?
    Kama ni wewe then you have got talent....
    Ukiweka zile message zako za kupinga ufisadi kwenye this form basi message itafika zaidi
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    zoukmwambao kali sana hili.

    Hongera sana, mpe sugu beat hiyo ili aweke mistari ya hamasa.
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera sana. Kwa nini usipande jukwaani? Mbona umekamilika kisawasawa!
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    MMM ahsante sana...nimeu-download huu wimbo nimeusikiliza zaidi ya dkk 20 non-stop na natafuta cha kusema hakuna

    It is real amazing na umetulia...una utamu wa pekee kuanzia kwenye maneno, mpangilio wa sauti na mpangilio wa muziki

    Nausikiliza hapa na familia wametulia nao wanausikiliza...wameupenda ni mtamu sana

    Thanks MMM
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeah MM panda jukwaani usikike zaidi!Sauti na mziki huo umenikosha!
     
  7. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongera mkuu imekaa sawa hiyo tunategemea kukuona jukwaani karibu kazinzuri
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli yanauma yanatia uchungu, sitaki kujikera kila kucha balaa nazushiwa binadamu hawana wema!
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    sorry.. jamani siyo wa kwangu.. na miye nilitumiwa hivyo; ila na mimi nikanda jukwaani mafisadi si ndio tutakuwa tumeongeza ugomvi. Tangu nilipousikia na mimi namtafuta mtunzi na waimbaji.. bado sijapata uhakika.
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukimpata mtunzi mpe hongera zake :A S-omg:!!!
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuuhh
    asante sana dear..
    (real player) so i can listen again and again ...
    thanx
     
  12. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu thank saaaaaana, luv this, safi, imetulia, kimwambao mwambao, pia kimdundo dundo, do, nimecheza cheza
    uhh, uhhh, aaaahhh, mmhh:msela::msela::msela::msela:inaendana na hii avatar inavyo dance, uhhh, rahaaaaaa, rahaaaaaa
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nice one....:A S kiss:
     
Loading...