Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HISABATI: Unakumbuka nini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtazamaji, May 10, 2012.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Usishtuke hii mada hapa ndo mahala . Tuongelee story na history za somo la hesabu.

    Hili somo liikuwa moja ya changamoto kubwawangu ( Naamin wapo na wenzangu wengi tu) .Iwe nishule za msingi sekondary au hata walieoendelea nalo hadi "Havard" na "Oxfrd" za hapa bongo na huko majuu .
    Sasa tukumbushane

    • Ni mada gani ya somo hil iiikusumbua au kuichukia- Nilichukia Hesabu za Log tehteh teh
    • Ni mada gani ilikuvutia- Teheteh simultenous equation
    • Ni topic gani ya hesabu unadhani ni muhimu kwa wanafuziwa sekndarykuimudu ambayo ina application kwenye maisha ya kitaa Mimi nadhani ni statistcis na Probability

    Haya karibu tuzungumzie anything abaut HISABATI but not real hisaati equation
    s
     
  2. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mmh, hizo spelling zako! Hakuna kitu hapa!
     
  3. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....log......
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    nilikuwa sipendi complex numbers, Trig was tricky.

    Afu functions of a single variable lol
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe unajua jua hesabu ee! Mimi integration na differentiation ndio zilikuwa topics ninazozipenda!!
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kumbe weeee mkali . Hivi vipi kule maeneo . ile nafasi ya tatu ni yetu au tutaporwa ?

    Complex numbersssss mhhhhhhhhh naona siku mwalimu anafundisha niiiugua

    patience96Kwa avatar yako wewe utakuwa mkaliwa wa Trig na mambo ya pythagoras theorem .Au sio Mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aaaah probabiltysiiipendi, mi nilikuwa naipenda simultineous eqn n atleast hata trig was releaf kwangu unless otherwise mahesabu yamenikataa though ndo nimejikita uhasibun kimasomo zaidi
     
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi hesabu za Algebra nilizipenda... Na za Probability ziliniboa....

    Mambo ya SOHCATOA yalinihusu kwa sana!
     
  9. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka "Pai-pi-sikweadi". Lol!
     
  10. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Dah! mie topic VECTOR kinaniumiza kichwa saaaana............
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kanumbas school nikikumbuka nusu ya kipindi sometime ilikuwa inapotea kwa kuandika notice za hesabu.
     
  12. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    pamoja sana gambachovu....
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mimi nilikuwa napenda Laplace's Transiformation pamoja na Egen vectors, bila kusahau Numerical analysis 1.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  14. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    geometry baba, apo nlikua sioni ndani.
    Balaa tupu
     
  15. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mm nlikuwa mkale wa statistics,kinematics,logarithms,probability......trig ilikuwa pasua kichwa kwangu
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    hesabu pekee nilizozipenda ni tableu (za chuoni)
     
  17. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Kigawe Kikubwa cha Shirika (KKS), Kigawe Kidogo cha Shirika (KDS) MAGAZIJUTO na MAJIRA YA NUKTA na MAUMBO (hapo unatakiwa kutafuta eneo lililotiwa kivuli) alafu pai tumia 3.14
     
  18. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hahahaha hii Kigawe kidogo cha shirika na kigawo kikubwa cha shirika ilinisumbua sumbua mwazoni chini ye mwembe primary skuli
     
  19. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! MAGAZIJUTO ilinisumbua sana enzi zile primary ila secondary niliipenda sana BODMAS cha ajabu eti kuna watu waliniambia zinafanana. Teh teh.....
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    nakumbuka jinsi nilivopata F YA HESABU wakati nina B YA PHISICS NA B YA CHEMISTRY o level nikaenda kusoma nyangwine form 5 iliniuma sana!
     
Loading...