Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hisabati inavyotumika vinginevyo.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kibirizi, Jul 20, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Katika kiunga fulani cha jiji la Dar Es Salaam, mtoto mmoja alitumwa akanunue maziwa ya unga kilo mbili, lakini alivyoenda dukani akaambiwa maziwa ya kilo mbili hayapo ila yapo ya kilo moja moja. Basi mtoto yule alirudi nyumbani kwa mzazi aliyemtuma na kumwambia kama alivyoelezwa dukani, basi yule mzazi aliyemtuma akamfokea mtoto na kumweleza kwamba kwa nini hakuchukua kilo moja moja makopo mawili ili itimie kilo mbili, mtoto alimwomba samahani mzazi na kumwahidi mzazi kwamba hatarudia tena, siku nyingine mzazi yule yule alimtuma gazeti la tarehe mbili, mtoto alienda kwa muuzaji wa magazeti na alilikosa gazeti la tarehe mbili na akayakuta ya tarehe moja, basi mtoto yule aliamua kuchukua magazeti ya tarehe moja mawili jumla yalete tarehe mbili, mzazi kuletewa alishangaa sana.
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    so old but thanks
     
Loading...