Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hisa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by majiyashingo, Feb 8, 2011.

  1. m

    majiyashingo Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau janvini kila siku tumekuwa tukishauriana mambo ya biashara kupitia nyanja mbalimbalije naweza kuelewesha kwa hili kwa mfano nina millioni 60 ambazo ningependa kununua Hisa popote pale tuchukue twiga cement ambayo kila kipande ninakinunua kwa shillingi 130 je kwa mwezi naweza kupata kama shillingi ngapi?na je ni lazima uwe na mwanasheria mtalamu wa mambo ya hisa.manake naona ni bora kununua hisa kuliko kuweka pesa bank sijui wenzangu mnalionaje hilo
     
  2. n

    ngoko JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda kwa ma broker wa soko la hisa la DAR, watakupa ushauri mzuri. Hata hivyo jaribu kufikiria ku invest kwenye Government securities ambako risk ni ndogo ukilinganisha na Hisa.
     
Loading...