Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hisa za precision air

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mupirocin, Oct 13, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Habari za mchana wana JF, wadau kuna hisa za hili kampuni zinauzwa hisa moja ni Tsh 475 na wanaanza kuuza kuazia hisa 200. Nina mpango wa kununua hisa 200: naomba elimu hapa wanauchumi faida ninazoweza kupata kama mwanahisa na risk zake. Sijawahi miliki hizi hisa na moja ya masharti ni kuwa mwombaji anatakiwa kupata ushauri wa wataalam kuhusu ushiriki wao na wala kampuni haitahusika, sasa naomba ushauri ili nisije ingia mkenge ingawa risk kwenye ni mojawapo ya challenge naomba msaada zaidi. Naamini wachumi mtanisaidia. Naomba kuwasilisha.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hisa ili ikuletee faida au hasara, inategemea na mwenendo wa kibiashara wa kampuni unayonunua hisa. Biashara ikienda vizuri na kwa mafanikio, wanahisa mnagawana faida lakini biashara ikienda vibaya kama ya TOL na mkawa mnapata hasara, wanahisa mnagawana hasara. Hivyo ni biashara ya kubahatisha na ndiyo maana wengi huangalia mwenendo na ustawi wa kampuni kabla ya kuamua kununua hisa.
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa elimu hii point taken
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa haya makampuni yetu tunavyoyajua kila mwaka wanatoa financial statement zao zina loss kila mara kukwepa corporate tax sijui hapo minority shareholder kama wewe utapata wapi pesa yako.
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Zingekuwa za Air Tanzania Ningenunua -- watu wameuwa shirika letu, wamelipamba hili limekuwa kama national airline, then sisi watanzania tunashangilia kwenda kununua hisa.

    Aisee hela ninazo ila SINUNUI - naenzi na nakumbuka THE WINGS OF KILIMANJARO --- nasikia uchunguu...
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye ujanja ujanja wa makampuni yetu kukwepa kodi, sijui wanahisa waambiwa ukweli au wanaonyeshwa zile takwimu za TRA.
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160

    Yaani Mkuu FUSO umenikumbusha mbali, nimesononeka hadi basi. Uroho wa mali wa hawa wazee wetu ndo unaiua nchi yetu!!
     
Loading...