Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hisa za kampuni za simu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichenchele, Jul 26, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani wana JF, naomba kama kuna mtu anayezifahamu sababu za msingi ambazo zinapelekea kampuni za simu nchini kutouza hisa zake ktk soko la hisa '' DSE'' kama kampuni nyingine zinazouza hisa zake
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu tatizo ni kwamba makampuni ya sime yamekaa kisanii sanii hivi kama si utapeli design, na ndiyo sababu yanauzwa na au kubadilishwa majini kila wakati hovyo hovyo.
     
  3. m

    mfwakwa Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inawezekana wanaogopa Transparent kwa kampuni zao uli kulinda ushindani
     
  4. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani sheria imepitishwa lazima waanze kuuza hisa kama sikosei ndani ya miaka 2 ijayo. Lakini kupitia chama chao cha MOAT wanajitayarisha kupinga. Wako hapa kutuibia sio kututajirisha.
     
Loading...