Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hisa za facebook zashuka ghafla

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Deogratius kilawe, May 30, 2012.

  1. D

    Deogratius kilawe Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    To invest in shares you need to be cleaver
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,776
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Si ajabu. who needs 200 friends anyway? Wote wa hao wa nini? Urafiki wa facebook wa mashaka kweli.
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,628
    Trophy Points: 280
    Short this sucker until the single digits.
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hata za CRDB zimeshuka toka 150 hadi 125 sawa na 16.67% ni zaidi ya anguko la Facebook
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Fanya mchezo nakuoa mchina nini labda Wamarekani hawajafurahia ndoa yake aliye funga na mchina.
     
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Imekua vizuri kwa sababu nadhani wamepunguza waviziaji ambao hurukia hisa ili kutengeza pesa za chapuchapu kwa mamilioni. Hii hisa ingekua vizuri kuanzia kati ya Dola moja na Kumi, kiasi hata watumiaji wake wapate uwezo wa kuwekeza katika kitu wanachotumia. Hata hivi kunawaviziaji kama vile (Hedge Funds) wamekausha. Wanaonunu hisa kwa kuafuata uvumi, ndio walokula mwata na kukimbia. Hii Kampuni haindi popote angalau sio sasa hivi. Mwenye uwezo wa kununu anunue. Hivi karibuni wamechuma Dola Bilioni Moja, lakini nadhani hawapendi thamani ya hisa yao isikurupushwe kwa uvumi.
     
  9. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    CIA wanadai facebook is "the reason why we invented the internet."

    <strong>
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...