Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiplife

Discussion in 'Sports' started by Kitia, Apr 1, 2009.

  1. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilipokuwa nakua, nilikuwa nasikia muziki wa Ghana uliojulikana kama Highlife ambao ulikuwa unapendwa sana na wazazi pamoja na dada zetu. Kizazi cha sasa kimeweza kugeuza mtindo wa Higlife na kuugeuza kuwa Hiplife. Nimependa jinsi vijana hawa walivyoweza kuendeleza muziki wao kulingana na wakati.

    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=xcNOuWn4sGc]YouTube - Mzbel - Edey Bii[/ame]

    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=DfBVmYB9U8I]YouTube - Awoso me[/ame]
     
  2. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    More Hiplife:

    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=_ylA59j8s7s]YouTube - MZBEL - 16 Years[/ame]
     
Loading...