Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIPHOP vs BONGOFLEVA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mkare_wenu, Oct 8, 2012.

  1. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimehudhuria show nyingi za pamoja kama Fiesta zinazowakutanisha wasanii wa muziki wa aina tofauti.Nimegundua wasanii wa Bongofleva a.k.a wabana pua huwa wanapotezwa vibaya na wasanii wa Hiphop,wakipanda stejin wabana pua hadhira inakuwa doro ila akipanda mtu wa Hiphop anapata shangwe za kutosha mfano: Fid,Roma,Joh,FA,Stamina,etc.

    Sasa nashindwa kuelewa huu msemo wa HIPHOP HAIUZI unamaana gani,ni mauzo yepi yanayoongelewa hapo?
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    ni vitu viwili tofauti...
    1. Mauzo sokoni.
    2. Kushangiliwa stejini.
     
  3. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,897
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    kbaadilishe title kule kwenye dimond ni noma isomeke Hip Hop ni noma.
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    wewe ni kizazi cha wapenda FM..haujifichi.
     
  5. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yah hujakosea,wewe ni kizaz cha wapenda a.m ee?
     
  6. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sokon wapi wakati wasanii wote wanakwepa kupeleka kaz zao sokon.I mean karibu wote wamegoma kupeleka albam sokon
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Hilo halina ubishi Hip hop ina tisha hata kwenye hilo tamasha hip hop ili lipendezesha sana!
     
  8. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hip-Hop haiuzi kwa sababu haipatikani kwa wadosi, Huku mtaani ndio tunajua inauza..
     
  9. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    umemaliza
     
Loading...