Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiphop summit iko wapi?

Discussion in 'Entertainment' started by chapaa, May 17, 2008.

  1. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2008
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa kumbukumbu zangu nikiwa kama mwana harakati mshkaji ali toa bonge la anounce kwamba kutakuwa kukifanyika na bonge la bash kila mwaka likienda kwa jina la HIPHOP SUMMIT na muongelea mr.II aka sugu kwa maana naona kimya 2years tangia ilivyofanyika au ndo tuseme mshikaji yuko bize ama ilikuwa njia ya kurudisha jina kwenye chati?.Any one have the ideal with this?
     
Loading...