Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hip hop generation

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mr Producer, Apr 24, 2012.

  1. M

    Mr Producer New Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina imani kwa wale wenye mapenzi ya kweli na huu utamaduni wa maisha ya mtu mweusi (HIP HOP), wanatambua jinsi ulivyo wasaidia waafrika wenzetu wa huko marekani na sehemu mbalimbali duniani, Lakini sasa utamaduni huu umekua ukiharibiwa na kupotoshwa kuanzia na wamarekani weusi, na hapa nchini kwetu Tanzania. Wasanii wengi walio ibuka hivi karibuni hapa nchini kwetu na sehemu mbali mbali, wamekua waki jiita eti wana hip hop Mfano. Godzilla, Country Boy, Mexcana, Chid benz na wengine wengi kama hawa hivi wana ufahamu vizuri utamaduni huu? au ndo wanautumia kumeki chapaa?. Hivi wana sifa gani za kujiita wana hip hop ?, au kwasababu wana weza kurap? mbona hata waimba mayenu wanarap lakini hawajiiti wana hip hop?, Hip hop sio aina ya muziki kama wengi wanavyo dhani ?, huu ni utamaduni au aina ya maisha ambayo mtu ana amua kuishi, chimbuko hasa la aina hii ya maisha ya watu weusi ni katika harakati za kudai usawa na haki za watu weusi huko Amerika pamoja na kutokomeza ubaguzi wa rangi, Hivi hawa wasanii wanao jiita wana hip hop wana upeleka wapi huu utamaduni wetu........?, Utamaduni huu unu misingi yake muhimu ambayo mwana hip hop lazima aifahamu vizuri na kuishi ndani yake................. TO BE CONTINUED IN NEXT POST, Mwanaharakati Mr. Producer.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    You're posting in the wrong place....
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona sasa unatangaza kipindi cha MAHABA Sauti ya Injili au Redio Maria?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    "Wasanii wanauza Sura sie tunauza maneno kurap wanarap hata waimba mayeno,wameshindwa watu labda wawatume mashetani leo hii nakuny@ kisha mtazoa hamuwezi kukaa na m@vi nawasha kama chavi chavi"---Kalapina
     
Loading...