Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiongera tume ya uchaguzi Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Lukansola, Apr 2, 2012.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Napenda kuchukua fursa hii kuwapongeza wenzangu wachapakazi wa tume ya uchaguzi kwa kutangaza matokeo ya ukweli Arumeru, nimegundua watu hawa wanavunjika moyo na kukosa morali kwa sababu hata wanapofanya kazi zao vizuri hakuna anaye onesha ku appreciate, sasa nataka niwe wa kwanza kuwapongeza kwa kazi hii ngumu ya kutangaza chadema kama washindi huko Arumeru, na hii iwe chachu kwa chaguzi zingine zote zitakazotokea, na hatimaye uchaguzi mkuu 2015.

    Shukrani za kipekee ziwaendee wana Arumeru kwa kuonesha mfano wa kutokubali kuwekwa kwenye kundi la wajinga wanashabikia vyama visivyokuwa na tija kwa maslahi ya mtanzania. Nawapongeza sana kwa kuwafunika Igunga walioamua kuchagua ccm ilendelee kuwala kwa miaka mingine mitano, huku wakichakachua wake zao.

    Asanteni kwa kunisikiliza
    Kigumu Chama Cha Mapinduzi
     
  2. E

    ESAM JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    nami nawapongeza sana tu
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Eeee bana, maana naona watu wamekazana tu hongera chadema, hongera Nassari nk. wanmsahahu aliyewatangazia ushindi teh teh teh.
     
  4. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bila shinikizo la CDM wangetangaza matokeo halali?
     
Loading...