Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hindu Mandal Huduma Hovyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Goodrich, Jul 22, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Huduma za Hindu mandal ni mbovu, inazidiwa mbali na Mwananyamala ya serikali kwa ujumla.
    Hivi karibuni kijana wangu alilazwa pale, kwanza lugha ya wauguzi ilikuwa mbaya, pia kubadilishiwa drip ni mpaka uwaombe wauguzi. Lakini kali zaidi muda wa kupewa dawa ulifika na hakuna aliyekuja kuleta dawa, na walipofuatwa wakatushauri tukanunue maduka ya nje kwamba hosp haina dawa hiyo. Muda wa kuwekewa dawa ukapita na kuharibu dozi hadi tuliposhtuka na kuhama hosp.
    Hindu Mandal Hospital zamani ilikuwa hospitali nzuri sana miongoni mwa hosp za kulipia.
    Hii leo kinachoitofautisha Hindu Mandal na hosp za serikali ni gharama. Huduma ambayo kwenye hosp ya serikali ungelipia elfu 30, hindu mandal utalipa laki mbili au zaidi.
    Hiyo ndiyo hindu mandal hosp, gharama mbele huduma mbovu !
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    Hindul mandal we acha tu
    kwanza kila kitu ni very long process
    pili wafanyakazi hasa wahudumu hawana off
    ndo maana wako hivyo
    yaani ni full usumbufu hapo
     
  3. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    nao waingizwe katika mpango wa MoU huduma zitaimarika !
     
  4. M

    Martinez JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Its absolutely true !
    Hiyo Hindu Mandal Hosp ni kero, gharama kubwa kuliko Aga Khan, lakini huduma mbovu kuliko hata Mwananyamala ambayo ni ya serikali na ina idadi kubwa ya wagonjwa.
    Ila ninachojua kwa sasa watu wengi hawaendi pale, wanapajua ubovu wake kwani zipo hosp nyingi nzuri tena kwa bei nafuu.
    Hiyo hindu mandal ni uozo !
     
Loading...