Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hillary Clinton Admits the U.S. Government Created al-Qaeda

Discussion in 'International Forum' started by zomba, Sep 26, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [video=youtube_share;ifZK6SVlQ1Y]http://youtu.be/ifZK6SVlQ1Y[/video]
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    zomba,

    ..nothing new there. yote hayo yalisababishwa na Ronald Reagan.

    ..ndiyo maana wengine tunasema Ronald Reagan alikuwa kilaza, bora hata Nixon na Jimmy Carter.

    ..kitu cha ajabu kabisa ni kwamba Wamarekani wa kawaida wakisikia habari hizo wanabaki midomo wazi!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Kuanzia dakika ya tatu pia Musharraf anajieleza vizuri. US inapojifanya inapiga vita vikundi vya siasa kali.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona wale wabishi hawaja-coment humu,au bado hawaamini.
     
  5. G

    GEORGE ZZNM New Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo staili wanayoitumia hawa wamarekani inatwa balance of power huwezi kutawala sehemu yoyote ile pasipo kuwavueruga kwa njia yoyote ile wale uliotarajia kuwa tawala kwa nchi za kiarbu udhaifu wao ni dini, afrika sisi ni njaa, maradhi, elimu na umasikini wenzetu wazungu wao ni power pamoja a mali asili. Ukitaka kumjua mwamerika ni nani tuanze kuchimba mafuta, uranium pamoja na dhahabu nyeupe(platinum).
     
Loading...