Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hillar Clinton Speach!

Discussion in 'International Forum' started by Ndallo, Feb 28, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Waziri wa mambo ya ndani mama Hillar Clinton speach in Geneva is Muhamary Gaddaf has to step down mara moja or action will take place! News from Aljazeera!
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Marekebisho kdg kwa thread yako,
    Ni waziri wa mambo ya nje wa USA.
    Waziri wa mambo ya ndani (HOMELAND SECRETARY) ni: Robert Gates
    Waziri wa mambo ya nje (SECRETARY OF STATE) ndie: Hillary Clinton
    Dikteta wa Libya jina lake la kwanza ni Muammar,
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nadhani hili Neno Speach si sahihi labda kama alikuwa anaimanisha Speak ama Speech.
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh.Sumaye akifunga moja ya vikao vya bunge enzi zake aliwahi kusema watanzania tupende kutumia kiswahili na si 'KISWA-NGLISH'. Alimaanisha jambo muhimu, nadhani mkuu Ndallo kapitiwa kidogo leo.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu nami nirekebishe hapo kidogo

    Robert Gates ni waziri wa Ulinzi wa USA
    Waziri wa mambo ya ndani (Homeland security) ni Janet Napolitano
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Twashukuru kwa marekebisho lukuki maana ukisoma haraka haraka unaupata ujumbe ingawa unamakosa kibao
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na ujumbe ndiyo wa muhimu. Ghadafi maust go, hata kama ni malaika au mtume, 41 yrs in power it is too much hata kama unagawia watu kila kitu bure, demokrasia ya kuchagua na kuchaguliwa must take its course.
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mchungaji ukomkorofi wewe hata
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    yes nakubaliana na wewe Utingo kwamba Ghadafi lazima aondoke
    wananchi wameshamchoka, tena angeachia kwa hiyari tu nadhani angepata heshima vizuri sana
    sasa atadhalilika bure na kuishia kukimbilia nchi za nje( ingawa yeye amekana kuikimbia nchi yake)
     
  10. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehehe....asante wakuu Rev Fr Masanilo na Mpevu......huyu jamaa anaonekana kakurupuka kidogo...labda alikuwa anataka kuwa wa kwanza kutoa news.
     
  11. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mshenzi sana huyo dictator..aondoke au aondolewe, hana hata chembe ya ubinadamu..
    Maiti za Walibya zilivyotapakaa kwenye mahospitali na mitaani..yaani ni disaster!! alafu anawaita mende/panya
     
  12. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hatujamtendea haki Ndallo. Hata Gaddaf inatakiwa iandikwe Gaddafi. Nafikiri sasa marekebisho yamekamilika!
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Jamani pamoja na marekebisho yote ambayo kwa kiswahili tunasema ULIMI HAUNA MFUPA lakini topic ni kua je huyu Gaddafi abaki au aondoke? Natumaini ujumbe umefika sisi ni binaadamu!
     
  14. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sawa Mkuu, nimekusoma!!!
     
Loading...