Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hilii la ajabu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B'REAL, Feb 23, 2012.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mwanamama mmoja nchini Marekani anayefanya kazi mochuari ameingia matatani baada ya kupata uja uzito kwa kujamiiana na mtu aliyekufa. Mtandao wa habari wa dead serious news umesema tukio hilo linadhaniwa kutokea katika chumba cha kuhifadhia maiti cha Mourning Glory, nje ya Lexington, Missouri.
    Polisi wa mjini humo wamemshtaki mama huyo aitwaye Felicity Marmaduke kwa kosa la kunajisi na kuchezea maiti. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na polisi, kiungo cha kiume cha mwili wa mtu aliyekufa kilihamasika wakati mwili ukioshwa. Taarifa zinasema, kwa kuwa mwanamama huyo alikuwa peke yake, aliamua kujamiiana na mwili huo.
    Kwa mshangao hata wa mwanamama huyo, maiti huyo alitoa mbegu za kiume. Wiki chache baadaye Bi Marmaduke alijikuta ni mja mzito. Baada ya kumwambia daktari wake mfululizo wa matukio, daktari huyo aliwataarifu polisi.
    Bi Marmaduke alikamatwa na polisi akiwa nyumabni kwake, si mbali sana na mochuari anayofanyia kazi. Katika tukio la kushangaza zaidi, mwanamama huyo amesema anapanga kudai urithi kutoka kwa familia ya mtu huyo aliyekufa.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii kama niliwahi kuisoma hapo......
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    If this is true, the world is really sick!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hii niliisikia akiisoma dj fetty na kibonde pamoja na kayanda!!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    duh....yaani mtu kafa na kasimaisha mashine?
    while wenzie wapo hai mpaka wanywe viagra kwanza duh..........
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    labda alimnyima akiwa mzima?
    alisimamishaje?
    daah wanaume mnasimamisha hadi kifoni?
     
  7. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dunia haiishiwi vituko
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ingetokea Middle East hiyo, pangekuwa hapatoshi humu.
     
  9. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hapooo ndo nilipo shangaaa,lichaa ya kusimamaa na kumwagaa mbegu mkuu
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hii tabiaa ya waudumu wa mochwariii,ku fanyaa mapenzii na maitii ipo,ilaa hii case ndo ya kwanza kuisikia,palee moshi kulikuwa na jamaa mmoja anaitwa zungu aka zeruzeru[sinaa mana mbaya ndo jina leke]alikuwaaa ana waduuu sanaa maitii za kikeee,watu walikuja kugundua maana wakija kusafisha maiti wanakutaa na mbegu za kiume,kote nyumaa na mbelee
     
  11. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    umeonaaaeeeee
     
  12. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    huyo zeruzeru wa mochwarii alikuwaa akimuitaa mwanadada mrembo akimdenguliaa ana mwambia we utakujaa 2 hapa haipiti mwezi anakufaa akipelekwaa machwarii..naskia anamwambia,siuliringaa ana mpaa dozii akiwaa wa motooo
     
  13. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    huu ni uongo na no one can prove this....hadithi za kusadikika hizi.
    ngoja niweke kwny lugha rahisi sana mechanism of erection.....pamoja na factors nyingi kuwepo(ambazo sizitaji makusudi ili kuifanya iwe rahisi) ili mtu asimamishe anahitaji damu iende ikajaze sponji sponji ya uume.na hiyo damu inabidi ipitie kwenye mishipa ya damu direct from the heart.....sasa basi mtu akifa nini kinatokea kwny damu? hiyo achana nayo kwanza ni ngumu pia....ila wote tunajua mtu akifa moyo unasimama kusukuma damu,kwa lugha nyepesi pia mzunguko wa damu nao unasimama mwili mzima....kwahiyo no pumping heart ,no blood circulation ,no blood to the penis,NO ERECTION ,NO COITUS.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, kama ni kweli basi marehemu huwa nasikia
    Waweza zikwa kumbe unaona kila kitu
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    MKUU umeongeaa sahii yawezekana jamaa alijob 100,wakazani amekufaa kumbee mzimaaa
     
  16. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mkuu kwahiyo huyo mamaa alikuwa anajisingizia au?
     
  17. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    mimi sijafuatilia mkuu ila ni sawa nakusema maiti imeongea au imeendesha gari hapo....je ww unakubali?
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Atakua alikufa ub** umesimama.
    MAPROSOO.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamke sijui ni mfuasi wa imani ipi?
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    huyu hawezi kufanya hayo mauzeuze......................

    [​IMG]
    DON'T do 'sexy'

    Much as I adore the wondrous, fabulousness of Cher both as a concept and as a reality, those quote marks are very much relevant to my point. Because I'm certain Cher's thought process (was there one?) in selecting this outfit involved the concept that a (I snigger as I type) sheer, embellished, be-tasselled belly-dancing costume with a (not seen) staggeringly enormous tribal-style headdress was just a little bit sexy. Or a lot? It must have been? She had some work done, she felt sexy and she wanted to get things out. Maybe? Oh I give up(1988)
     
Loading...