Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hili tatizo inabidi liangaliwe mapema sana tunakoelekea pabaya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kingxvi, Aug 21, 2012.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni la kila mwaka vyuo kuongezeka matokeo yake mpaka mtu alikuwa na division 3 ya point 14 eti nayeye anapata chuo.wanasababisha population katika ajira pamoja na kushusha heshima ya degree
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe acha kuropoka,wewe unaijua hadhi ya degree????au hujaipa ndo maana unaona ni issue????wewe na hiyo one yako unaweza toka na pass huyo mwenye 3 akawa na first class.acha ubinafsi soma tuone ufaul vizuri wako.
     
  3. j

    john chammy Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mnabishana na ukweli?
     
  6. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,427
    Likes Received: 13,435
    Trophy Points: 280
    Principle 2 ni system ya dunia nzima.Tatizo nchi yetu ilichelewa kuwekeza katika elimu ya juu.

    Hata hivyo nimegungua wabongo wachche waliokuwa wanahitimu vyuo vikuu walikuwa wanajiona ni watu wa kundi tofauti sana ktk jamii.Tatizo wengi hamjapata exposure kujua mambo ya elimu ya juu yakoje ktk nchi za wenzetu.

    Kila kitu kina mwanzo na mwisho.Ukiritimba wa vyuo vichache umepitwa na wakati.
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikifuatilia sana comments zako,nimegundua wewe ni mbinafsi sana na mtu wa majivuno sana,haya mkuu na hiyo one yako ya1
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo kwenye red ndo tatizo kubwa la hao mapimbi
     
  9. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyuo vingine ukimaliza ukienda sehemu zingine ukawaambia nimemaliza degree chuo fulani watakushangaa hadi wewe utajishangaa
     
  10. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna kazi mpaka unamfuatilia mwanaume?
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kama wewe usivyokuwa na kazi
     
  12. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Unaami kwamba Necta ni kipimo tosha cha uwezo wa mtu.?
     
  13. j

    john chammy Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unabongaga pumba 2!!
    Ungekuwa wa kike ungekuta ushazalishwa watoto 100
     
  14. I

    Izzo G JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    acha u. K.u wewe pimbi tatizo mnajiona sana achen majigambo mtaangamia na hzo div 1 na kutoacha wenye 3 tukila bata mambo ya mt achana nayo kama umepata chuo haya na usitujaji wenye dv 3 malaya mkubwa wewe we unadhan msuri wa adv mchezo
     
  15. Jomla

    Jomla Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Siku hizi mitihan haivuji kama kipindi chenu we jikute tu na hyo one yako.
     
  16. M

    MTITIMA Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi fikiria kama bado kuna watu wana akili mbovu kama huyu jamaa.ulitaka chuo wasome wenye div ngapi sasa?
    Tatizo hujafika chuo thats why unalopoka ngoja uende na hiyo One yako alafu uwakute wenye hizo Div 3:14 na watakukimbiza mpaka uombe wakufundishe.
    Umejishusha sana aisee.kupata one sio kuwa una akili bali mtihani uliuotea.
    Siku zote akili haipimwi kwa division bali uwezo wa kutatua mambo na kufikiria.mi binafsi wenye div 1za siku hizi nawaona hamna kitu tu maana wengi wao ni wa kukariri
     
  17. Gerald shayo

    Gerald shayo Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wew ucwe mackin wa akil princle 2 z applicable ol ova da world mi nina ndugu yang anasoma degree USA texa alipata scholarshp na 3 ya 16 only 2 princeplez! Xo shut da f**k up!
     
  18. Lhey

    Lhey Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani huyu jamaa kuna mtu alikuwa anamkashifu kwa kupata div 3 wakati yeye ana 1. Sasa amejikuta amepangiwa facult moja na huyo mshkaji au mshkaji kapangiwa nzuri zaid yake. Sababu ni kwamba, TCU hawana akili finyu kama za kwake.
    Ni hayo tu
     
  19. MMDAU

    MMDAU Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zote wajuzi wa mambo huwa haturopoki na kipimo cha mtu kuwa na elimu ni jinsi anavyokabiliana na changamoto zinazo mzunguka na kuzitafutia ufumbuzi yakinifu
    hivyo usikariri kichwani kuwa kufaulu darasani ndio kipimo tosha cha kuwa na akili. mfano marangapi tumesikia shule wanazoita ni za

    vipaji mbona kuna div4. watu hatufanani kama husoma hujui picha hiyo hapo chini tizama

    555563_3081032684431_453807376_n.jpg
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    Wafundishe MMDAU.

    Yaani hii obsession over paper qualification itatuua.

    Unakuta mijitu ina Masters degree hata kuandika barua haijui.

    Pathetic.
     
Loading...