Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili tatizo haliishi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Goldman, Jan 7, 2012.

  1. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Deleted
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mmmh...Ushirikina mbele! Acha hizo mambo..rudi kwa mkeo.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    anza na kiongozi wako wa dini...mueleze hayo....
     
  4. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio faida za kutumia waganga.
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio shida za kuamini ujinga.
    Ukifa ndio utapona.
    OTIS
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    dah. . . . . !
     
  7. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,889
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Hizo imani zako tuu chief, au unajipa excuse ya kugonga copy nje, tulia na shemeji, ukimwi upo...
     
  8. H

    HHH Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo tuu.nakam ukijenga hivyo inakuwa....hivyo
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    story nyingine za JF ziko so hilarious yaani
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    M-PM Mtambuzi atakusaidia!
     
  11. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kawaulize wakwe zako(baba na mama wa mkeo)nn tatizo??
     
  12. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Sina imani ya kishirikina na sijawahi kwenda kwa waganga ni issue inayonisumbua otherwise ningeenda kwa hao waganga may be wangenisaidia ni true story, nashangaa hata kuni accuse habari za waganga, kwa hiyo hili ni jukwaa la kusaidiana kiushauri au kushutumiana? Thanks kwa aliyesema niende church ni ushauri mzuri ila kum accuse mtu ni wa kishirikina wakati siyo hapo ndo sipo kabisa na sitakubali,
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hakuna lolote, unataka kuhalalisha vitendo vyako vichafu tu...:(

    Kama unampenda mke wako, ungetafuta njia mbadala, mf. kwenda kuombewa kama kuna ushirikina wowote.
     
  14. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Duniani kuna mambo wakuu! ukinya kando lazima uje jf kupata ushauri.
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Imani za kihivyo shaul'lako ! Kuna siku mtaalam mganga muelekezi atajakwambia muache mkeo hapa alale kilingeni amuondoe mikosi ukamuacha, usiku mtaalam ang'ata!
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    wewe una muda gani tangu uwe na mkeo?? Hio hali umeanza kuiona lini na ni mara ya ngapi?? Je ikitokea huyo kimada akaondoka kwa muda/akaugua, huwa unafanya nini??
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Huenda mkeo ana spirital husband, hiyo yaweza kuwa njia ya kukukomoa! Muende wote kwa maombi na uache uzinzi! U all need derivalence!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Muambie mkeo alale na mtu mwingine halafu aangalie kama huyo mtu dealz zake zitakwama, then ndo tu-conclude. Otherwise, ungeenda muhimbili, unaweza kuwa na matatizo ya akili and u ar starting to see stuff!
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu unalosema ni dhahiri lipo ni aina ya mikosi ambayo mkeo anayo, yapo mambo mengi yanayofanana na hilo mfano kuna watu wanaamini mazindiko kwenye nyumba. Zao na ivo mazindiko yale huwa kero na mwiba kwa wengine mfano wapangaji! Ninao mfano kuna mtu fulani ninayemfahamu alipanga nyumba moja hapo Morogoro kumbe ile nyumba imezindikwa hivyo akawa si mtu wa kufanikiwa ingawa kazi na kipato kwa ujumla viliruhusu kabisa mafanikio kwake ikiwa ni pamoja na uwezo wa kujenga, kumbe baadae nilikuja kusikia kuwa zindiko lile ni aina ya ushirikina ambao unampata mpangaji mlengwa ili kipato chake kigawiwe kwa mwenye nyumba bila mpangaji kufahamu kwa namna yoyote!
    Kwa hiyo mazindiko kama hayo au yanayofanana na hayo yapo kabisa na huenda mchezo huo ukawa umefanywa na mmoja wa vimada wako kama wakala wa shetani kutaka kukugombanisha na mkeo kwa kumchukia kuwa anakuletea mikosi ya kutokupata 'deal' nk.

    Ushauri
    Mikosi na mikataba yote ya shetyani dawa yake pekee ni maombi na kumlilia Mungu juu ya mateso na adhabu ambayo shetani na wakala wake wanafanya.

    Sikushauri kabisa kwenda kwa waganga maana hao ni mawakala pia wa shetani kinachofanyika hapo ni kupandikiza aina mpya ya mikosi ambayo itai-control mikosi ya awali kwa kuweka mikosi mipya ambayo utai-exprience baadae, mfano mikosi ya kukosa deal itazimwa na mikosi mipya ya ajali, magonjwa nk!

    Kama kweli unampenda mkeo kwa dhati kutoka ndani kabisa ya moyo wako na kuamini kiapo ulichoaapa siku ile mbele ya umati wa watu basi mrudie mungu kwa kwenda kwenye maombi ambayo ndio njia pekee kabisa ya kuepukana na mikosi na mateso yote yanayoletwa na kusababishwa na shetani na mawakala wake wote!

    Asante nakutakia Jumapili njema na Mungu akupe roho ya ujasiri kumfuata yeye!
     
  20. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Thanks Babaubaya kwa ushauri wako, will do that.
     
Loading...