Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili suala alilozungumzia baba wa hili taifa limefikia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Sep 27, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    "Wazee hawa waliendelea kuja kuniona au Msasani au Butiama. Baadaye suala la Zanzibar kuingia katika OIC likazuka. Hili Halo viongozi wetu wakaliombea bungeni, na wakapewa muda wa mwaka mmoja wa kulitafakali! Suala la kuvunja Katiba ya
    Nchi yetu!"

    BUTIAMA 2:8: 1993(
    (UONGOZI WETU NA HATIMA YA TANZANIA (1994))



     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    bado lipo linafukuta,ila wazanzibari wanacheza karata ya kipi kianze na ndipo wanapoamua kulivalia njuga swala kuvunja muungano,ili waweze kujiunga rasmi na OIC,kwani baada ya kuvunja muungano katiba yao itapata nguvu zaidi katika maamuzi ya maslai yao.
     
Loading...